சண்டையின் காரணமாக வெளிநாட்டவர் கொலை

அம்பாங் ஜெயா,  உலு கிள்ளானிலுள்ள  ஜாலான் AU2A/14 Taman Keramat இல்  ஒரு வீட்டின் முன் சண்டையில் ஈடுபட்ட ஒரு வெளிநாட்டவர் கொல்லப்பட்டார்.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், இரவு 10.36 மணியளவில், ஒரு வீட்டின் முன் சண்டை நடந்ததாகக் கூறி, பொதுமக்களிடம் இருந்து காவல்துறைக்கு MERS 999 அழைப்பு வந்தது.

கிடைத்த தகவலின்படி, சம்பவ இடத்திற்குச் சென்ற போலீசார், வெளிநாட்டவர் என நம்பப்படும் ஒருவர் சம்பவ இடத்தில் ரத்த வெள்ளத்தில் கிடந்ததைக் கண்டார். பாதிக்கப்பட்டவரின் விவரங்கள் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளன என்று அவர் இன்று இரவு ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

சம்பவ இடத்தில் விசாரணை இன்னும் நடந்து வருவதாகவும், காரணம் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார் இச்சம்பவம் குறித்து அறிந்தவர்கள் இந்த வழக்கின் விசாரணைக்கு ஒத்துழைக்க முன்வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here