கவனக்குறைவாக வாகனமோட்டி விபத்தை ஏற்படுத்தியாக ஓட்டுநரை தாக்கிய 3 பேர்

ஜோகூர் பாரு, பாசீர் கூடாங் நெடுஞ்சாலையில் நேற்று விபத்து ஏற்படுத்தியதன் விளைவாக, கவனக்குறைவாகவும், அபாயகரமாகவும் காரை ஓட்டியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஒரு நபரை மூன்று நபர்கள் தாக்கினர்.

தென் ஜோகூர் பாரு  மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் ரவூப் செலாமத் கூறுகையில், மாலை 6.05 மணியளவில் மெக்கானிக்காக பணிபுரிந்த 24 வயதுடைய ஒருவர் ஓட்டிச் சென்ற கார், 30 வயது மதிக்கத்தக்க ஒருவர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதியது.

சம்பவத்தைப் பார்த்த நபர் ஓட்டிச் சென்ற வாகனத்தின் பின்னால், அதே நேரத்தில் காரில் பயணித்த மூன்று பேர் இருந்தனர்.ப்25 மற்றும் 31 வயதுடைய மூன்று ஆண்கள், கார் டிரைவரை தாக்குவதற்கு முன்பு காரில் இருந்து இறங்கினர்.

இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்ட போது, ​​அபாயகரமான முறையில் காரை ஓட்டிய ஓட்டுநர் மீது மூவரும் கோபமாக இருந்ததாக கூறப்படுகிறது. சந்தேகநபர்கள் மூவருக்கும் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரையோ அல்லது காரின் ஓட்டுநரையோ தெரியாது என்றனர்.

ஜோகூர் பாரு செலாத்தான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகம் (IPD) சம்பந்தப்பட்ட நபர்கள் சாட்சியமளிக்க IPD க்கு வருமாறு கோரியது. சம்பவம் தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள் IPD ஹாட்லைன் 07-2182323 அல்லது புலனாய்வு அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் எஸ் சிவகுமாரனை 019-5127410 என்ற எண்ணில் நேரடியாக தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் கூறினார்.

சாலை போக்குவரத்து விதிகள் 1959 (ஒழுங்குமுறை 10 LN 166/59) விதி 10ன் கீழ் விபத்து வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. அதே சமயம் குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 323 இன் கீழ் அடிக்கப்பட்ட வழக்கு, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஒரு வருடம் சிறை அல்லது RM2,000 அபராதம் விதிக்கப்படலாம். இரண்டும்.

முன்னதாக, 33 மற்றும் 22 வினாடிகள் நீடித்த இந்த சம்பவத்தின் வீடியோ நேற்று முதல் சமூக வலைதளங்களில் பரவியது. வீடியோ மூலம், பாசீர் கூடாங் நெடுஞ்சாலையின் நடுவில் சந்தேகத்திற்குரிய நபரை மூன்று வயது ஆடவர்கள் அடிப்பதைக் காண முடிந்தது. இதனால் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here