15ஆவது பொதுத்தேர்தலில் சிலாங்கூர் அம்னோ சார்பில் Tengku Zafrul Aziz மற்றும் Shahril Hamdan போட்டியிடுவர்

பெட்டாலிங் ஜெயா: நிதியமைச்சர் தெங்கு ஜஃப்ருல் அஜீஸ் மற்றும் அம்னோ தகவல் தலைவர் ஷஹரில் ஹம்தான் போன்ற “heavyweights” நபர்களை அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் (GE15) வேட்பாளர்களாக முன்னிறுத்துவதற்கான வாய்ப்பை சிலாங்கூர் அம்னோ நிராகரிக்கவில்லை.

சிலாங்கூர் அம்னோ தலைவர் நோ ஒமர், உச்ச மன்ற உறுப்பினர் இஷாம் ஜலீல் போன்ற மற்ற “இளம் மற்றும் நம்பகமான” வேட்பாளர்களை வேட்பாளராக தேர்வு செய்ய வேண்டும் என்ற கட்சியின் மூத்த தலைவர்களின் அழைப்புகளுக்கும் உடன்படுவதாக கூறினார்.

எங்களிடம் அம்னோ தகவல் தலைவர் மற்றும் இளைஞர் துணைத் தலைவர் ஷஹரில் சுபியான் ஹம்தான் போன்ற சிறந்த இளம் தலைவர்களும் உள்ளனர். அவர் பிரதமரின் பொருளாதார ஆலோசகரும் கூட என்று அவர் கோஸ்மோ கூறியதாகக் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

சிலாங்கூர் அம்னோ இளைஞர் தலைவர் ரிசாம் இஸ்மாயில் மற்றும் இம்ரான் தாம்ரின் போன்ற இளம் தலைவர்களும் சிலாங்கூரில் களமிறங்கலாம் என்று தொழில்முனைவோர் மேம்பாடு மற்றும் கூட்டுறவு அமைச்சராகவும் இருக்கும் நோ கூறினார்.

முன்னதாக, கோலா சிலாங்கூர் மாவட்டத்தை நிதி அமைச்சகம் “தத்தெடுத்தது” மற்றும் தெங்கு ஜஃப்ருல் அப்பகுதிக்கு அடிக்கடி செல்வது ஆகியவை அவர் GE15 இல் அம்னோ டிக்கெட்டில் நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் போட்டியிடலாம் என்பதற்கான தெளிவான அறிகுறிகளாக இருந்தன என்று பார்வையாளர்கள் தெரிவித்தனர்.

இருப்பினும், கோலா சிலாங்கூர் அம்னோ பிரிவு உறுப்பினர்களை தெங்கு ஜஃப்ருல் சம்பந்தப்பட்ட திட்டங்களைத் தடுக்க வேண்டும் என்று வலியுறுத்தியதுடன், கட்சியின் துணைத் தலைவர் கலீத் நோர்டின் அதற்குப் பதிலாக பொருளாதாரத்தில் கவனம் செலுத்துமாறு கூறியதன் மூலம் அவர் கட்சி சகாக்களிடம் இருந்து குறைகளை ஈர்த்துள்ளார்.

எவ்வாறாயினும், சுங்கை பெசார் அம்னோ பிரிவுத் தலைவர் ஜமால் யூனோஸில் தெங்கு ஜஃப்ருல் சில ஆதரவைக் கண்டார், அவர் நிதியமைச்சரை பாரிசான் நேசனலின் சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் வேட்பாளராக GE15க்கு பரிந்துரைக்க வேண்டும் என்று முன்மொழிந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here