ஒரு உணவகத்தின் பணிப்பெண்ணை இரு வாடிக்கையாளர்கள் கட்டிப்பிடித்த காணொளி தொடர்பில் விசாரணை ஆரம்பம் – திரெங்கானு மத விவகாரத் துறை

கோல திரெங்கானு, ஜூலை 4 :

இங்கு செத்தியூவில் உள்ள ஒரு உணவகத்தின் பணிப்பெண்ணை இரு வாடிக்கையாளர்கள் கட்டிப்பிடித்தது தொடர்பான வீடியோ, நேற்று முதல் சமூக ஊடகங்களில் பரப்பப்பட்டதை தொடர்ந்து, அந்த நபர்கள் மீது விசாரணை மேற்கொண்டு நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று திரெங்கானு மத விவகாரத் துறை (JHEAT) தெரிவித்துள்ளது.

திரெங்கானு மத விவகாரத் துறையின் கமிஷனர் எம். ரோசி பிடி கூறுகையில், இரண்டு ஆண் வாடிக்கையாளர்கள் ஒரு உணவகப்பணிப்பெண்ணின் தோள்களையும் இடுப்பையும் கட்டிப்பிடிப்பதைக் காட்டும் ஒரு வீடியோ குறித்து, தமது துறை விசாரணை நடத்தி வருவதாகக் கூறினார்.

இதுதொடர்பில் பொதுமக்கள் புகார்களைத் தொடர்ந்து அந்த வளாகம் தனது கண்காணிப்பில் இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

“இந்த விஷயம் இஸ்லாத்தை மாசுபடுத்துவது மட்டுமல்லாமல், சமூக பிரச்சனைகளுக்கும், வீழ்ச்சிக்கும் ஒரு ஆதாரமாக இருக்கலாம்.

“நாங்கள் JHEAT இன் அதிகார வரம்பிற்கு உட்பட்டு விசாரணை நடத்துவோம், மேலும் இந்த விஷயம் தொடர்ந்தும் நடக்கக்கூடாது மற்றும் தொடரக்கூடாது என்பதால் விசாரணை நிச்சயமாக நடத்தப்படும்,” என்று அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது விளக்கினார்.

முன்னதாக, செத்தியூவில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் இரண்டு ஆண் வாடிக்கையாளர்கள் கடையின் பணிப்பெண்ணின் தோள்களையும் இடுப்பையும் கட்டிப்பிடிப்பதைக் காட்டும் 34 வினாடிகள் கொண்ட ஒரு வீடியோ நேற்று முதல் சமூக ஊடகங்களில் பரவியது.

இதில் சம்பந்தப்பட்ட நபர்களின் வெட்கக்கேடான செயல்களுக்கு கண்டனம் தெரிவிப்பதோடு, கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்க அதிகாரிகளையம் வலியுறுத்தியுள்ளது, மேலும்  சிரியா குற்றவியல் குற்றங்கள் (தக்சிர்) சட்டம் 2001 இன் படி அவர்கள் குற்றவாளிகள் கண்டறியப்பட்டால், அவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க முடியும் என்று எம். ரோஸி மேலும் கூறினார்.

மேற்கூறிய சட்டத்தின் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், பொது இடங்களில் ஒழுங்கீனமாக நடந்துகொண்டதற்காக அவர்களுக்கு இரண்டு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது RM1,000 அபராதம் விதிக்கப்படலாம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here