தாவாவில் RM1.7 மில்லியனுக்கும் அதிகமான மதிப்புள்ள போதைப்பொருட்கள் கடல்சார் அமலாக்கப்பிரிவினரால் கைப்பற்றப்பட்டது

தாவாவ், ஜூலை 5 :

இங்குள்ள இந்தரசாபாவின் நீரில் ஒரு படகுத் தலைவர், எதையோ வீசுவதைக் கண்ட, கடல்சார் அமலாக்க பிரிவினர் அதனை சோதனை செய்ததில், அதில் 32 கிலோகிராம் சியாபு போதைப்பொருள் இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, இதன் சந்தை மதிப்பு RM1.76 மில்லியன் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

தாவாவ் கடல்சார் அமலாக்கப்பிரிவு இயக்குநர், கேப்டன் ஷாஹ்ரிசான் ராமான் கூறுகையில், நேற்று இரவு 11.30 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், சந்தேகத்திற்கிடமான வேகப் படகு ஒன்றை மலேசிய கடல்சார் ரோந்து பிரிவு கண்டறிந்தது, பின்னர் MMEA ரோந்துப் படகு சுங்கை இந்திரசபாவின் முகத்துவாரத்தை நோக்கிச் சென்றது.

ரோந்துக் குழுவின் துரத்தலின் போது, ​​சதுப்புநில சதுப்பு பகுதியில் படகு மறைவதற்கு முன்பு, மற்றொரு நபருடன் இருந்த படகின் கேப்டன் என்று நம்பப்படும் ஒரு நபர், ஒரு பொட்டலத்தை கடலில் வீசுவதைக் கண்டனர்,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அந்த பை மீட்கப்பட்டபோது, ​​அதில் ‘குவான் யிங் வாங்’ என்ற மூலிகை தேநீர் லேபிளுடன் கூடிய 32 பொட்டலங்கள் இருந்ததாகவும், ஒவ்வொன்றும் ஒரு கிலோ சியாபுவைக் கொண்டிருந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

“இந்தோனேசிய சந்தைக்காக மலேசியாவில் இந்த போதைமருந்து பதப்படுத்தப்பட்டதாக நாங்கள் நம்புகிறோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

தாவாவ் கடல்சார் வலயத்தின் கீழ் உள்ள கடற்பரப்பில் குற்றச் செயல்கள் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் 089752116 அல்லது MERS999 என்ற எண்ணிற்கு அழைக்குமாறு அவர் அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here