2 பாக்கெட் மைலோ திருடிய பெண் மேல் முறையீடு

கோலா தெரெங்கானு, மராங்கில் உள்ள பல்பொருள் அங்காடியில் மைலோ பாக்கெட்டுகளை திருடியதற்காக மாராங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தால் 14 மாத சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்ட பெண் ஒருவர் இன்று நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பை எதிர்த்து மேல்முறையீட்டு நோட்டீஸ் தாக்கல் செய்தார்.

சுஹைனி முகமட் (43) சார்பில் ஆஜரான வழக்கறிஞர் டத்தோ நரண் சிங், மேல்முறையீடு செய்வதற்கான அனுமதி மற்றும் தனது வாடிக்கையாளருக்கு விதிக்கப்பட்ட தண்டனையை நிறைவேற்றுவதை நிறுத்தி வைப்பதற்கான நோட்டீஸ் இன்று காலை மராங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இ-ஃபைலிங் முறை மூலம் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறினார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் தண்டனை மற்றும் தண்டனை குறித்து உயர்நீதிமன்றத்தில் மேல்முறையீடு செய்ய இன்று காலை நான் ஏற்கனவே நோட்டீஸ் தாக்கல் செய்துள்ளேன்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களை அடுத்த புதன்கிழமை மாராங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்குக் கொண்டு வர விண்ணப்பித்துள்ளேன். அங்கு உயர் நீதிமன்றத்தில் மேல்முறையீடு நிலுவையில் உள்ள தண்டனையை நிறுத்தி வைக்க விண்ணப்பிப்பேன்.

அது தவிர, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு ஜாமீன் வழங்க நான் விண்ணப்பம் செய்வேன். மேலும் திருட்டு மட்டுமல்ல, இரண்டு போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோக வழக்குகளுக்கு இடைக்காலத் தடை மேல்முறையீடும் செய்யப்படுகிறது என்று அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

செவ்வாய்க்கிழமை தண்டனை வழங்கப்பட்டபோது குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் வழக்கறிஞர் ஆஜராகவில்லை என்று நரன் கூறினார்.

சம்பவம் நடந்த அன்று நீதிமன்றத்தில் என்ன நடந்தது என்பது அவருக்கு (குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்) அவருக்குப் படித்தது புரிந்ததா, ஆவணங்கள் அனைத்தும் ஒழுங்காக உள்ளதா என்பது எனக்குத் தெரியாது.

மேலும், அவர் ஒப்புதல் வாக்குமூலம் அளித்தபோது, ​​குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டால் அவருக்கு என்ன நடக்கும் என்பது அவருக்குப் புரிந்ததா? எனவே நாம் பார்க்க வேண்டியது அவ்வளவுதான், அது எப்படி இருக்கும் என்பதை பின்னர் பார்ப்போம  என்று அவர் கூறினார்.

மே 25 அன்று மாராங்கில் உள்ள ஒரு பல்பொருள் அங்காடியில் மைலோ பாக்கெட்டுகளில் இரண்டு பொட்டலங்களைத் திருடியதற்காக மாராங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தால் இல்லத்தரசிக்கு 14 மாதங்கள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டதாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டன.

குற்றப்பத்திரிகை வாசிக்கப்பட்டதையடுத்து, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டதையடுத்து, மாஜிஸ்திரேட் எங்கே நூருல் ஐன் எங்க மூடா தண்டனை விதித்தார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் முந்தைய போதைப்பொருளுக்கு அடிமையானவர், 2019 மற்றும் 2021 ஆம் ஆண்டுகளில் பல்பொருள் அங்காடி பொருட்களைத் திருடியதற்காக மூன்று முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் உள்ளன.

திருட்டுக் குற்றச்சாட்டைத் தவிர, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது போதைப்பொருள் பாவனை தொடர்பான இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளும் உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here