அண்ணன், அண்ணியை கொலை செய்த நபருக்கு தடுப்புகாவல்

ஈப்போ, தாமான் பெர்ச்சம் அமானில் உள்ள ஒரு வீட்டில் நேற்று காலை  தனது சகோதரன் மற்றும் அண்ணியைக் கொன்றதாக சந்தேகிக்கப்படும் நபர் ஒரு வாரம் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக ஒரு வாரம் காவலில் வைக்கப்பட்டார்.

61 வயதான அந்த நபர் காலை 9 மணியளவில் காவல்துறையினருடன் இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு வந்தார்.

கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொள்ள போலீசாருக்கு உதவும் வகையில் நீதிபதி ஜெசிகா டெய்மிஸினால் இன்று முதல் ஜூலை 14ஆம் திகதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்க உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டது.

நேற்றிரவு சுமார் 7.45 மணியளவில் பகாங், கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸில் அந்த நபரைக் கைது செய்த போலீசார், சம்பவத்திற்கு பயன்படுத்தப்பட்ட ஆயுதம் என்று நம்பப்படும் கோடரியைக் கண்டுபிடித்தனர்.

நேற்று, வேலை முடிந்து சுமார் 8.50 மணியளவில் வீடு திரும்பிய சுன் ஹானின் சகோதரர் வீட்டின் அறையில் ரத்த வெள்ளத்தில் கிடந்த நிலையில், ஓய் டின் லு (59) என்ற இல்லத்தரசி மற்றும் அவரது கணவர் என்ங் சுன் ஹொன் (64) ஆகியோரின் உடல்கள் ரத்த வெள்ளத்தில் கிடந்தது.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்த ராஜா பெர்மைசூரி பைனூன் மருத்துவமனை மற்றும் காவல்துறை குழு ஒன்றுக்கு அருகில் இரண்டு உடல்கள் கிடந்ததைக் கண்டனர். மற்றொன்று கூர்மையான ஆயுதங்கள் மற்றும் மழுங்கிய பொருள்களால் தலையில் காயம் காரணமாக இறந்ததாக நம்பப்பட்டது. ஆனால் ஆயுதங்கள் அங்கு இல்லை.

அதைத் தொடர்ந்து, புரோட்டான் சாகா காருடன் தலைமறைவான ஓயின் சுன் ஹானின் தம்பியான  முலிக் ஓய் என்பவரை போலீசார் தேடினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here