கேரி தீவு விபத்தில் 3 வெளிநாட்டவர்கள் பலி

ஷா ஆலம்: கேரி தீவில் உள்ள தெற்கு கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு விரைவுச்சாலையில் (SKVE) நேற்று இரவு கார் மோதியதில் மூன்று வெளிநாட்டவர்கள் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் ஒரு மலேசியர் உட்பட நான்கு பேர் பலத்த காயமடைந்தனர்.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், இரவு 10.42 மணிக்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பைப் பெற்ற ஒரு குழு சம்பவ இடத்திற்குச் சென்றது, இரண்டு கார்கள் மோதியதையும் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் அனைவரும் சிக்கியதையும் கண்டனர்.

நள்ளிரவு 12.16 மணியளவில் இடிபாடுகளில் இருந்து பாதிக்கப்பட்ட அனைவரையும் தீயணைப்பு வீரர்கள் அகற்றினர். அவர்களில் 3 பேர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தனர் என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

அடையாள ஆவணங்கள் இல்லாத வெளிநாட்டவர்கள் ஒரு காரில் பயணித்ததாகவும், மலேசியர் மற்றொரு காரில் பயணித்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

உயிரிழந்த  மூவர் கிள்ளான்  தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனைக்கும், மற்றவர்கள் பந்திங் மருத்துவமனைக்கும் அனுப்பி  வைக்கப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here