சாலையின் குறுக்கே ஓடிய புலி: கிளந்தானில் சம்பவம்

புலி ஒன்று திடீரென சாலையின் குறுக்கே ஓடியதால், ஓடிக்கொண்டிருந்த கார் அதன் மீது மோதியதால் ஓட்டுநர் அதிர்ச்சியடைந்தார். சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வரும் வீடியோவில் பதிவு செய்யப்பட்ட இந்த சம்பவம் கிளந்தனில் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

டேஷ்கேமுடன் எடுக்கப்பட்ட இந்த வீடியோ, மலேசிய விலங்குகள் சங்கத்தின் முகநூல் பக்கத்தில் பகிரப்பட்டது. அந்த வீடியோ லீ என்பவர் எடுத்ததாகும்.

16 வினாடி வீடியோவில் இருந்து, வியாழக்கிழமை (ஜூலை 7) இரவு 11.44 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்தது. கார் இடது பாதையில் இயக்கப்பட்டு சுமார் 65 கிமீ வேகத்தில் வலதுபுறத்தில் இருந்து புலி திடீரென தோன்றி சாலையின் குறுக்கே ஓடியது.

காரில் மோதிய பிறகு, புலி மோதிய வேகத்தில் சாலையை விட்டு சரிந்தது, ஆனால்  புதர்களுக்குள் ஓட ஒளிந்தது. அதிர்ச்சியடைந்த டிரைவர் வீடியோ முடிவதற்குள் இடது பக்கம் இழுத்து செல்லப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here