தனித்து வாழும் தாய் கொலை வழக்கில் ஆடவர் கைது

ஒரு தனித்து வாழும் தாய் ரிசார்ட்டில் கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில், விசாரணைக்கு உதவ  போலீசார் ஆடவர் ஒருவரை நேற்று கைது செய்தனர்.

முக்கா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் முஹமட் ரிசல் அலியாஸ் கூறுகையில், 52 வயதுடைய நபர், பாதிக்கப்பட்டவருடன் கடைசியாகப் பார்த்த நபர் என்பது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டதை அடுத்து, அவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக நேற்று மதியம் 1.40 மணியளவில் வீட்டுத் தோட்டமொன்றில் உள்ள வீடொன்றில் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். இந்த வழக்கு கொலை வழக்காக வகைப்படுத்தப்பட்டு, குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்றார்.

முக்கா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு (IPD) நேற்று மதியம் 12.35 மணியளவில் ஒரு ரிசார்ட் அறையில் பெண் ஒருவர் இறந்து கிடப்பது குறித்து புகார் வந்ததாக முஹமட் ரிசல் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் உள்ள முதற்கட்ட விசாரணையில் கழுத்து மற்றும் இடுப்பில் உள் காயங்கள் காணப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் 44, சிபு என்ற முகவரியில் இருந்தவர், இரண்டு குழந்தைகளுக்கு ஒரு தாய். பாதிக்கப்பட்ட பெண் சம்பவத்திற்கு முந்தைய நாள் தனது குழந்தைகளுடன் ரிசார்ட்டுக்குள் வந்ததாக  அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here