காருக்கு அடியில் இழுத்துச் செல்லப்பட்டதில் பெண் பலி, ஏழு வயது மகன் படுகாயம்

கோத்த  கினாபாலு, சபாவின் கிழக்கு கடற்கரை குனாக் மாவட்டத்தில், ஒரு குழந்தையின் தாயும், அவரது ஏழு வயது மகனும் காருக்கு அடியில் பல மீட்டர்கள் இழுத்துச் செல்லப்பட்டபோது, ​​சாலை விபத்தில் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.

Jalan Kunak-Tawau இல் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தபோது, ​​38 வயதான பெண், தனது கணவர் மற்றும் அவர்களது மகனுடன் பயணம் செய்து கொண்டிருந்தார்.

மூன்று பேர் கொண்ட இந்தோனேசியக் குடும்பம் மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்துக் கொண்டிருந்தபோது, ​​பின்னால் வந்த புரோட்டான் X70 அவர்கள் மீது மோதியதாக குனாக் OCPD துணைத் தலைவர் சபருதீன் ரஹ்மத் தெரிவித்தார்.

54 வயதுடைய ஒருவரால் ஓட்டப்பட்ட புரோட்டான் X70, குனாக் நகருக்குச் சென்றதாகவும், முன்னால் மற்றொரு வாகனத்தை முந்திச் சென்றதாகவும் அவர் கூறினார். அந்த நேரத்தில் மோட்டார் சைக்கிள் தற்செயலாக வலதுபுறம் ஒரு சந்திப்பிற்கு  மாறியதாக அவர் கூறினார்.  வாகனம் மோதியதைத் தொடர்ந்து கணவர் சாலையோரத்தில் வீசப்பட்டார்.

அதே நேரத்தில் பில்லியன் சவாரி செய்த பெண்ணும் அவரது குழந்தையும் காருக்கு அடியில் சிக்கி இழுத்துச் செல்லப்பட்டனர் என்று  சபருதீன் கூறினார்.  கணவரும் அவரது மகனும்  காயங்களுடன் தப்பினர். ஆனால் அந்த பெண் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

புரோட்டான் எக்ஸ்70 டிரைவரும் அவரது மனைவியும் காயமின்றி தப்பினர், என்றார். இரத்த மாதிரிகள் பரிசோதனைக்காக எடுக்கப்பட்ட போதிலும், சாரதியோ அல்லது மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டியோ மதுபோதையில் வாகனம் ஓட்டவில்லை என்றார் அவர்.

நாங்கள் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41(1) இன் கீழ் வழக்கை விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here