கொள்ளையடித்த 14 மணி நேரத்திற்குள் சம்பவம் தொடர்பில் 5 பேர் பிடிபட்டனர்

பாசீர் கூடாங்கில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வசிப்பவரை தாக்கி கொள்ளையடித்த 5 பேர் சுமார் 14 மணி நேரத்திற்குப் பிறகு கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். 20 முதல் 32 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் நேற்று மாலை 6.07 மணியளவில் பாசீர் கூடாங்கில் கைது செய்யப்பட்டதாக ஶ்ரீ ஆலம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ச முகமட் சுஹைமி இஷாக் தெரிவித்தார்.

23 வயதான குடியிருப்பாளர் மாலை 4.05 மணியளவில் தனது வீட்டிற்கு திரும்பி நடந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​ஒரு குழு அவரை வழிமறித்து நிராயுதபாணியான  அவரை அடித்து அவரது தனிப்பட்ட உடைமைகளைப் பறித்துச் சென்றனர் என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உதடுகள் மற்றும் வலது தோள்பட்டையில் காயம் ஏற்பட்டது, அவரது கைபேசி, பணப்பை மற்றும் S$460 ஆகியவை கொள்ளையடிக்கப்பட்டன. சந்தேக நபர்கள் ஜூலை 17 வரை ஐந்து நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக மொஹமட் சொஹைமி தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here