நெடுஞ்சாலையில் 7 வாகனங்கள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்து- 4 பேர் சம்பவ இடத்திலேயே பலி

ஈப்போவில் பிற்பகல் தெற்கு நோக்கிச் செல்லும் வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையின் கிலோமீட்டர் (கிமீ) 277.1 இல் ஏழு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் நான்கு பேர் உயிரிழந்தனர். பாதிக்கப்பட்ட நான்கு பேர், ஒரு ஆண் மற்றும் மூன்று பெண்கள், சம்பவ இடத்திலேயே இறந்ததை சுகாதார அதிகாரிகள் உறுதிப்படுத்தினர்.

மலேசியாவின் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (JBPM) பேராக்கின் செய்தித் தொடர்பாளர், Meru Raya தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திற்கு (BBP) பிற்பகல் 3.02 மணிக்கு உறுப்பினர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைவதற்குள் அவசர அழைப்பு வந்தது. இயந்திரங்கள் அந்த இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​விபத்தில் ஏழு வாகனங்கள், அதாவது டிரெய்லர் டிரக் மற்றும் ஆறு கார்கள் சம்பந்தப்பட்டிருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்ட நான்கு பேரும் வாகனத்தில் சிக்கிக்கொண்டனர் மற்றும் உறுப்பினர்கள் பாதிக்கப்பட்டவர்களை அகற்ற சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தினர். பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் இறந்துவிட்டதாக சுகாதாரப் பணியாளர்கள் உறுதி செய்தனர்  என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவர் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாகவும், முழு நடவடிக்கையும் மாலை 4.16 மணிக்கு முடிவடைந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here