அண்டை வீட்டுக்காரருடன் அதிருப்தி அடைந்ததால் 64 வயது முதியவர் கத்தி குத்துக்கு ஆளானார்

அண்டை வீட்டுக்காரருடன் அதிருப்தி அடைந்ததால் 64 வயது முதியவரைக் கத்தியால் குத்தியதாகக் கூறப்படுகிறது. அம்பாங் ஜெயா OCPD அசிஸ்ட் கமாம் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக், தொடர்பு கொண்டபோது ​​இந்த சம்பவம் புதன்கிழமை (ஜூலை 13) கம்போங் பாரு அம்பாங்கில் நடந்ததாக தெரிவித்தார்.

அப்போது கத்தியுடன் இருந்த பக்கத்து வீட்டுக்காரர் பாதிக்கப்பட்டவரை அணுகினார். சந்தேக நபர் கத்தியால் இடது கையில் குத்துவதற்கு முன் பாதிக்கப்பட்டவரைத் தள்ளினார். அதே நாளில் மாலை 5.45 மணியளவில் 38 வயதுடைய சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டார். அவரிடம் நான்கு போதைப்பொருள் குற்றங்கள் பற்றிய பதிவு இருப்பது கண்டறியப்பட்டது என்று ஏசிபி முகமட் ஃபாரூக் கூறினார்.

இருவரும் ஐந்து வருடங்களாக அண்டை வீட்டாராக இருந்ததாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. தாக்குதலின் நோக்கம் குறித்து ஏசிபி முகமட் ஃபாரூக் கூறுகையில், தாழ்வாரம் தொடர்பாக இருவருக்கும் இடையே வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது.

விசாரணைகளின்படி, பாதிக்கப்பட்டவரின் பிரிவின் நடைபாதையில் அமர்ந்திருந்தபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் தன்னைக் கடந்து சென்றதில் சந்தேக நபர் மகிழ்ச்சியடையவில்லை. வாக்குவாதத்திற்கு வழிவகுத்த முன் தூண்டுதல் ஏதேனும் இருந்ததா என்று போலீசார் விசாரிக்கின்றனர்.

சந்தேக நபர் அந்த நேரத்தில் போதைப்பொருளின் தாக்கத்தில் இருந்தாரா என்பது குறித்த ஆய்வக முடிவுகளுக்கு நாங்கள் காத்திருக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். சந்தேகநபர் வியாழக்கிழமை (ஜூலை 14) விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் என்றும் அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here