ஒரே குடும்பத்தை சேர்ந்த 4 பேர் பலியான விபத்து தொடர்பில் டிரெய்லர் ஓட்டுநருக்கு தடுப்புக்காவல்

ஈப்போ, தெற்கு-வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் KM277.1 இல் நேற்று நான்கு உயிர்களைக் கொன்ற விபத்தில் சிக்கிய டிரெய்லர் ஓட்டுநர் சனிக்கிழமை வரை மூன்று நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். போலீசாரின் விண்ணப்பத்தை அடுத்து மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்ற உதவிப் பதிவாளர் புத்தேரி நோர்டினா கமாலாடின் இந்த தடுப்புக்காவல் உத்தரவைப் பிறப்பித்தார்.

முன்னதாக, பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட் 34 வயதான டிரெய்லர் ஓட்டுநரிடம் 2008 முதல் கடந்த ஆண்டு வரை போக்குவரத்து விதிமீறல்களுக்கு 13 முந்தைய பதிவுகள் உள்ளன. அவற்றில் மூன்று சாலை விபத்துக்கள் தொடர்பானவை. இருப்பினும், சிறுநீர் பரிசோதனையில் அந்த நபர் போதையில் வாகனம் ஓட்டவில்லை என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் கவனக்குறைவாக அல்லது ஆபத்தான வாகனம் ஓட்டி மரணத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார்.

நேற்று பிற்பகல் 2.45 மணியளவில் போலீசாருக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாகவும், தைப்பிங்கில் இருந்து சிலாங்கூர், புக்கிட் பெருந்தோங் நோக்கிச் சென்ற டிரெய்லர் நான்கு குடும்ப உறுப்பினர்கள் சென்ற காரின் பின்பகுதியில் மோதியதாக விசாரணையின் கண்டுபிடிப்புகள் தெரியவந்ததாக Mior Faridalathrash கூறினார்.

இதன் தாக்கத்தால் டிரெய்லர் மற்றும் கார் மற்ற ஐந்து வாகனங்கள் மீது மோதின. மற்ற வாகனங்கள் மோசமாக சேதமடைந்தன, ஆனால் அனைத்து ஓட்டுநர்களும் பயணிகளும் காயமின்றி தப்பினர் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதற்கிடையில், விபத்தை நேரில் பார்த்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரியான இன்ஸ்பெக்டர் முகமட் தர்மினி சே ஹாசனை 013-5949441 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவுமாறு மியர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வலியுறுத்தினார்.

இந்த  விபத்தில், ரஹீம் ரம்லி 60, என்ற ஓய்வு பெற்ற போலீஸ்காரர் உயிரிழந்தார். இவரது மனைவி, சித்தி பாத்திமா 59; மற்றும் அவர்களது இரண்டு மகள்கள், நோர் ஹதிரா 28, மற்றும் நோர் ஹமிசா, 27 ஆகியோர் உயிரிழந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here