நெகிரி செம்பிலானில் ஜனவரி 1 முதல் ஜூலை 9 வரை 15,225 இன்ஃப்ளூயன்ஸா நோய் தொற்று பதிவு

இந்த ஆண்டு ஜனவரி 1 முதல் ஜூலை 9 வரையிலான காலகட்டத்தில் நெகிரி செம்பிலானில் மொத்தம் 15,225 இன்ஃப்ளூயன்ஸா போன்ற நோய் (ILI) வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. மாநில சுகாதாரம், சுற்றுச்சூழல், கூட்டுறவு மற்றும் நுகர்வோர் நடவடிக்கை குழு தலைவர் எஸ்.வீரப்பன் கூறுகையில், சிரம்பான் மாவட்டத்தில் அதிகபட்சமாக 4,923, தம்பின் (3,877), ஜெம்போல் (2,255), ஜெலேபு (2,050), கோல பிலா (973), போர்ட்டிக்சன். (824) மற்றும் ரெம்பாவ் (323).

இந்த ஆண்டு மாநிலத்தில் ILI இன் ஒன்பது ஒட்டுமொத்த கொத்துகளை பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இதன் காரணமாக பள்ளிகள் அல்லது மழலையர் பள்ளிகள் எதுவும் மூடப்படவில்லை. மேலும் இறப்புகள் எதுவும் இல்லை என்று அவர் இன்று இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையில், ஆபத்தில் உள்ளவர்கள், குறிப்பாக மூத்த குடிமக்கள் மற்றும் குழந்தைகள், காய்ச்சல்,  இருமல் மற்றும் வயிற்றுப்போக்கு போன்ற அறிகுறிகள் இருந்தால் முன்கூட்டியே சிகிச்சை பெற வேண்டும் என்று அவர் அறிவுறுத்தினார்.

மேலும், பொதுமக்கள் தங்கள் கைகளை தவறாமல் கழுவவும், இருமல் நெறிமுறைகளை கடைபிடிப்பதைத் தவிர்த்து, நெரிசலான இடங்களுக்குச் செல்வதைத் தவிர்க்கவும் அவர் அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here