உடலில் காயத்துடன் வீட்டில் இறந்து கிடந்த 11 வயது சிறுமி; தாயார் தடுத்து வைப்பு

பத்து பஹாட், யோங் பெங்கின் தாமான் புக்கிட் டிரோப்பிகாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் 11 வயது சிறுமி நேற்று இறந்து கிடக்க காணப்பட்டார். ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமட், மாலை 4.55 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்டவரின் நெற்றியிலும் கழுத்திலும் காயங்களும் காணப்பட்டதாகக் கூறினார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில் பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் மற்ற இடங்களில் காயங்கள் இருந்ததற்கான தடயங்கள் எதுவும் இல்லை. சம்பவ இடத்தில் இன்று நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பின் போது, ​​“சம்பவத்தின் உண்மைகளை பெற சாட்சிகளின் வாக்குமூலங்கள் எடுக்கப்பட்டுள்ளன,” என்றார்.

மரணத்திற்கான காரணத்தை அறிய, பிரேதப் பரிசோதனைக்காக பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் சுல்தானா நோரா இஸ்மாயில் மருத்துவமனைக்கு (HSNI) எடுத்துச் செல்லப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபரின் வாக்குமூலங்களுடன் சாட்சிகளிடமிருந்து முரண்பாடான வாக்குமூலங்கள் இருந்ததால், 34 வயதான பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயார் மேலதிக விசாரணைக்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார். சந்தேக நபரை ஜூலை 21 வரை ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்க பத்து பஹாட் நீதிபதி அனுமதித்தார் என்று அவர் கூறினார். குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனை விதிக்கும் தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக கமருல் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here