கணவரை அடித்து கொலை செய்த மனைவி போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது

ஜோகூர்பாரு,  தாமான் தயா பிளாட் நிபாவில் இன்று காலை தனது கணவரை அடித்துக் கொன்றதாக நம்பப்பட்டு கைது செய்யப்பட்ட மனைவி, போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

ஜோகூர் பாரு செலாத்தான் காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ரவூப் செலாமட் கூறுகையில், 36 வயதுடைய பெண்ணின் ஸ்கிரீனிங் சோதனையின் முடிவுகள், அவர் மெத்தாம்பேட்டமைன் மற்றும் ஆம்பெடமைன் ஆகியவற்றுக்கு நேர்மறையாக இருப்பதைக் கண்டறிந்தார். அப்பெண்ணுக்கு மூன்று முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் உள்ளன. அதாவது இரண்டு போதைப்பொருள் தொடர்பான வழக்குகள் மற்றும் ஒரு குற்றம் தொடர்பான வழக்கு (காயத்தை ஏற்படுத்துதல்).

இன்று அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், அந்தப் பெண்  போதையில் இருந்ததே கொலைக்கான காரணம் என நம்பப்படுகிறது என்பது விசாரணையின் முடிவுகளில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக இந்த வழக்கில் தொடர்புடையதாக நம்பப்படும் ஒருவரை தனது துறை கண்காணித்து வருவதாக ரவூப் கூறினார்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனையை வழங்கும் தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார். நேர்மறையான போதைப்பொருள் வழக்கைப் பொறுத்தவரை, ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 15 (1) (a) இன் கீழ் அந்தப் பெண் விசாரிக்கப்பட்டார்.

இந்த சம்பவம் குறித்த தகவலுடன், 07-2182 323 என்ற எண்ணில் ஜோகூர் பாரு செலாடன் மாவட்ட தலைமையக ஹாட்லைனைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறும், விசாரணை அதிகாரி ஏஎஸ்பி காங் ஹாக் பெங்கை 019-7308 888 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறும் ரௌப் கேட்டுக் கொண்டார்.

இன்று காலை 7.50 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், 44 வயதுடைய நபர் முகம் மற்றும் தலையில் காயங்களுடன் இறந்து கிடந்தார். கனமான பொருளைப் பயன்படுத்தி தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. ஒரு மணி நேரத்திற்கு பின், சம்பவ இடத்திற்கு அருகில் பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவி என நம்பப்படும் 36 வயதுடைய பெண்ணை பொலிசார் கைது செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here