மனநலம் பாதிக்கப்பட்ட நபர் சாலையை கடக்கும்போது கார் மோதி உயிரிழந்தார்

ரந்தாவ் பஞ்சாங்கில்  மனநலம் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு நபர், நேற்று மதியம் 2.45 மணியளவில், ஒரு கடையின் முன் கார் மோதியதாக நம்பப்படுகிறது. பாசீர் மாஸ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் நசருதீன் எம் நசீர் கூறுகையில், தலை மற்றும் உடலில் பலத்த காயங்கள் காரணமாக 23 வயதுடைய நபர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

அறிக்கைகளின்படி, சம்பவத்தின் போது, ​​ஒரு கடையில் இருந்து வந்தவர் என்று நம்பப்படும் பாதிக்கப்பட்டவர் சாலையைக் கடக்க நடந்து கொண்டிருந்தார். அதற்கு முன்பு திடீரென வலிப்பு ஏற்பட்டு சாலையில் மயங்கி விழுந்தார். மயக்கமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் வாகனத்தில் மோதியதில் பலத்த காயம் அடைந்தார். இதனால் அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக பாசீர் மாஸ் மருத்துவமனை தடயவியல் பிரிவுக்கு (HPM) கொண்டு செல்லப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு ஊடக அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் அடிக்கடி வலிப்புத்தாக்கங்களைத் தவிர ஒரு மனநோயாளி என்றும் அவர் யுனிவர்சிட்டி செயின்ஸ் மலேசியா மருத்துவமனையில் (HUSM) Kubang Kerian, Kota Bharu இல் சிகிச்சை பெற்றார் என்றும் முகமட் நசருதீன் கூறினார். இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41 (1) இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here