கணவரை கொலை செய்ததாக நம்பப்படும் மனைவிக்கு 7 நாட்கள் தடுப்புக் காவல்

ஜோகூர் பாரு, தாமான் தயா நிபா அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் நேற்று கணவனை அடித்துக் கொன்றதாக சந்தேகிக்கப்படும் பெண் ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். 36 வயதான சுயதொழில் செய்பவருக்கு எதிராக ஜூலை 22 ஆம் தேதி வரை காவலில் வைக்க உத்தரவு, குற்றவியல் சட்டத்தின் 302 வது பிரிவின் கீழ் விசாரணைக்காக மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்ற மூத்த உதவிப் பதிவாளர் மெலடி வூன் ஸ்ஸே முன்னால் இன்று வெளியிடப்பட்டது.

ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 15 (1) (a) இன் கீழ் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றத்திற்காகவும் அந்தப் பெண் விசாரிக்கப்படுவார். நேற்று காலை 7.50 மணியளவில், 44 வயதுடைய சுயதொழில் செய்பவர் ஒருவர் முகம் மற்றும் தலையில் காயங்களுடன் இறந்து கிடந்தார். அவர்  கூர்மையான பொருளால் தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

இந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, போதைப்பொருள் உட்கொண்டது உறுதி செய்யப்பட்ட இறந்தவரின் மனைவி என்று நம்பப்படும் ஒரு பெண்ணை போலீசார் கைது செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here