விவாகரத்து செய்ய மனு செய்திருந்த மனைவியை மிரட்டிய கணவர் கைது

அம்பாங்கில் தன்னை விவாகரத்து செய்ய மனு செய்திருந்த தனது மனைவியை மிரட்டியதாகக் கூறப்படும் 32 வயது கணவர்,  தாமான் புக்கிட் தெர்தாயில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார். அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், ஜூலை 11 ஆம் தேதி இரவு 9.15 மணியளவில் அம்பாங்கின் தாமான் மூடாவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது.

சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டின் முன் சலசலப்பை ஏற்படுத்தினார் மற்றும் விவாகரத்து கோரி தாக்கல் செய்ததற்காக பாதிக்கப்பட்டவரை திட்டினார். சந்தேக நபர் ஒரு அச்சுறுத்தல் மற்றும் சில கடுமையான வார்த்தைகளை பயன்படுத்தியதாக அச்சுறுத்தப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் புகார் அளித்த பிறகு, சனிக்கிழமை (ஜூலை 16) அதிகாலை 2.15 மணியளவில் சந்தேக நபரை நாங்கள் கைது செய்தோம் என்று அவர் கூறினார். லோரி ஓட்டுநரான சந்தேகநபருக்கு மூன்று குற்றப் பின்னணி இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார். சந்தேக நபர் திங்கள்கிழமை (ஜூலை 18) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். குற்றவியல் சட்டம் 506 வது பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கை விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here