பிரதமராக இருப்பதற்கான பெரும்பான்மை ஆதரவு உண்மையிலேயே உங்களுக்கு இருந்ததா? அன்வாரிடம் நஜிப் கேள்வி

பிரதமர் ஆவதற்கு பெரும்பான்மை ஆதரவு இருப்பதாக பிகேஆர் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிமின் முரண்பாடான அறிக்கைகளை நஜிப் ரசாக் விமர்சித்தார். அம்னோவைச் சேர்ந்த ஊழல் தலைவர்கள் தங்கள் நீதிமன்ற வழக்குகளில் தலையிட வேண்டும் என்ற கோரிக்கையை ஏற்றுக்கொண்டிருந்தால் தான் பிரதமராகியிருப்பேன் என்று அன்வார் கூறியிருந்ததற்கு பதிலளித்த முன்னாள் பிரதமர் இவ்வாறு கூறினார்.

ஊழல்காரர்களுடன் சதி செய்ய மறுத்ததால் தனக்கு பெரும்பான்மை ஆதரவு இல்லை என்று அவர் கூறினார். ஆனால் தனக்கு பெரும்பான்மை ஆதரவு இருப்பதாகக் கூறி அரண்மனையின் வாசலை எப்படி தட்ட முடிந்தது என்று நஜிப் ஒரு முகநூல் பதிவில் கூறினார். 2020 செப்டம்பரில் பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தலைவர் தனக்குப் பிரதமராக ஆதரவளிக்கும் பெரும்பான்மையான நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் சட்டப்பூர்வ அறிவிப்புகள் (SDs) இருப்பதாகக் கூறிய நேரத்தைப் பற்றி நஜிப் குறிப்பிடுகிறார்.

முன்னாள் பிரதமர் அன்வார் ஊழல்வாதிகளுடன் எதுவும் செய்ய விரும்பவில்லை என்று கூறியபோது, ​​எதிர்க்கட்சித் தலைவர் டிஏபி தலைவர் லிம் குவான் எங்குடன் தொடர்புடையவர். அவர் தற்போது பினாங்கு கடலுக்கடியில் சுரங்கப்பாதை திட்டத்தில் ஊழல் குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்கிறார்.

லிம், அப்போதைய பினாங்கு முதலமைச்சராக இருந்த பதவியைப் பயன்படுத்தி, Consortium Zenith BUCG Sdn Bhd இயக்குநர் ஸருல் அஹ்மத் முகமட் சுல்கிஃப்ளியிடம், கடலுக்கடியில் சுரங்கப்பாதைத் திட்டத்தில் கிடைத்த லாபத்தில் 10% தொகையாகவும் மற்றும் RM3.3 மில்லியன் கிக்பேக்குகளை ஏற்றுக்கொண்ட குற்றச்சாட்டின் பேரில் விசாரணையில் இருக்கிறார்.

இரண்டு நிறுவனங்களுக்கு RM208.7 மில்லியன் மதிப்பிலான அரச காணிகளை நேர்மையற்ற முறையில் துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக இரண்டு குற்றச்சாட்டுக்கள் அவர் மீது சுமத்தப்பட்டுள்ளது. பிகேஆருக்கு மலாய் ஆதரவு இல்லை என்று அன்வார் கூறினார். எனவே, அவர்கள் மலாய்க்காரர் அல்லாத ஆதரவினை டிஏபி நம்பியிருக்கிறார்கள் என்பதையே இது அர்த்தப்படுத்துகிறது என்று நஜிப் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here