மாணவரை நாற்காலி மீது தூக்கி வீசியதாக கூறப்படும் ஆசிரியர் போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டார்

கோல தெரங்கானு, மாராங்கில் உள்ள பள்ளி ஒன்றின் குர்ஆன் மற்றும் ஃபர்து ஐன் (KAFA) வகுப்பு ஆசிரியர், மாணவனை நாற்காலியில் தூக்கி வீசியதால் சிறுவனின் கால் முறிவு ஏற்பட்டதாகக் கூறி, கடந்த வெள்ளிக்கிழமை முதல் மூன்று நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்க உத்தரவிடப்பட்டார். அவர் இன்று போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

Marang மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் DSP Mohd Zain Mat Dris, தொடர்பு கொண்ட போது, குற்றவியல் சட்டத்தின் 325 இன் கீழ் விசாரணையைத் தொடர்ந்து அவரது வாக்குமூலத்தைப் பதிவு செய்த பின்னர் ஆசிரியர் விடுவிக்கப்பட்டதாகக் கூறினார்.

காவல்துறையினர் அனைத்து ஆதாரங்களையும் சேகரித்துள்ளனர். மேலும் வழக்கு தொடர்பான விசாரணை ஆவணம் மேல் நடவடிக்கைக்காக அரசு வழக்கறிஞரிடம் சமர்ப்பிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் ஜூலை 6 ஆம் தேதி வகுப்பு அமர்வின் போது கஃபா ஆசிரியரால் அவர் நாற்காலியில் தூக்கி வீசப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here