மனைவி மற்றும் கைக்குழந்தையை கொலை செய்ததாக ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

ஜோகூர் பாருவில் இந்த மாத தொடக்கத்தில் இங்குள்ள கம்போங் பாக்கார் பத்துவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் தனது மனைவி மற்றும் கைக்குழந்தையைக் கொன்றதாக கப்பலைச் சுத்தம் செய்பவர் மீது இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

முகமட் அமீர் நஸ்ரி முகமட் ஆடாம் 24, அவர் மீதான குற்றச்சாட்டுகள் மாஜிஸ்திரேட் முகமட் சுல்ஹில்மி இப்ராஹிம் முன் வாசிக்கப்பட்டபோது, ​​புரிந்துகொண்டு தலையை ஆட்டினார். கொலை வழக்கு உயர்நீதிமன்றத்தின் விசாரணையில் இருந்ததால் குற்றம் சாட்டப்பட்டவரிடம் வாக்குமூலம் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

முதல் குற்றச்சாட்டில் முகமது அமீர் நஸ்ரி, ஹஜர் நூர்ஸ்யாஹிரின் ரோஸ்மான் (26) என்ற இல்லத்தரசியை காலை 11.30 மணிக்குக் கொன்றதாகவும், இரண்டாவது குற்றச்சாட்டில், 11.40 மணிக்கு தனது இரண்டு மாத மகன் ஹான்ஸ் முகமது தகீப்பைக் கொலை செய்ததாகவும் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

ஜூலை 4 ஆம் தேதி எண். 44, ஜாலான் தேவாசா, கம்போங் பாக்கார் பத்து ஆகிய இடங்களில் அவர் குற்றங்களைச் செய்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. மேலும் இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளும் தண்டனைச் சட்டத்தின் 302 ஆவது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டன. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனையை வழங்குகிறது.

பிரேத பரிசோதனை மற்றும் வேதியியல் அறிக்கைகளைப் பெறுவதற்காக இந்த வழக்கை ஆகஸ்ட் 18-ஆம் தேதிக்கு மீண்டும் விசாரணைக்கு எடுத்துக் கொள்ள நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மனநல பரிசோதனைக்காக பெர்மாய் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பவும் உத்தரவிடப்பட்டது. துணை அரசு வழக்கறிஞர்கள் முஹம்மது கையூம் ரம்லான், முஹம்மது சயாபிக் முகமது கசாலி மற்றும் டேனியல் முனீர் ஆகியோர் வழக்கு தொடர்ந்தனர், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் வழக்கறிஞர் யாரும் ஆஜராகவில்லை.

ஜூலை 4 ஆம் தேதி இங்குள்ள பெர்மாஸ் ஜெயா பகுதியில் அவரது மனைவி மற்றும் மகனின் உடல்கள் கம்போங் பாக்கார் பத்துவில் அவர்களது வீட்டிற்கு முன்னால் கண்டெடுக்கப்பட்ட சில மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு அந்த நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டன.

குறித்த நபர் பிற்பகல் 2.45 மணியளவில் நிர்வாணமாக மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த போது கைது செய்யப்பட்டுள்ளதுடன், அவரிடமிருந்து இறைச்சி வெட்டும் கத்தியையும் கைப்பற்றியுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here