இணைய விளம்பரத்தின் வேலை வாய்ப்பினை நம்பி 18ஆயிரம் வெள்ளியை இழந்த பல்கலைக்கழக மாணவர்

ஒரு பொதுப் பல்கலைக்கழக மாணவர்  இணையவழி மூலம் வேலை கிடைக்கும் என்று நம்பி ஒரு கும்பலிடம்  RM18,193.98 இழந்தார். ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட மலேசியரான 22 வயது இளைஞர் நேற்று ஒரு புகார் அளித்தார்.

இந்த மாத தொடக்கத்தில், பாதிக்கப்பட்டவர் ஒரு பிரபலமான இணையவழி தளத்தின் மூலம் சமூக ஊடகங்களில் வேலை விளம்பரத்தைக் கண்டார். மேலும் ஒரு இணைப்பைக் கிளிக் செய்த பிறகு அவர் வாட்ஸ்அப் வழியாக வேறொரு தரப்பினருடன் இணைக்கப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு சில பொருட்களை வாங்குவதற்கு ஆரம்ப மூலதனம் மட்டுமே தேவைப்படும் என்றும், இது 10% கமிஷனுடன் உடனடியாக திருப்பித் தரப்படும் என்றும் உறுதியளிக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சலுகையால் ஈர்க்கப்பட்டு, பாதிக்கப்பட்டவர் கும்பல் அறிவுறுத்தியபடி மூன்று வெவ்வேறு உள்ளூர் வங்கிக் கணக்குகளுக்கு நிதியை மாற்றினார்.

முந்தைய மூலதன கொடுப்பனவுகள் மற்றும் கமிஷன்களை இன்னும் பெறாதபோது கூடுதல் பணம் செலுத்துமாறு அறிவுறுத்தப்பட்ட பின்னர், தான் ஏமாற்றப்பட்டதை பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் உணர்ந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here