கிராமத் தலைவரின் மனைவியை கொன்றதாக வேலையில்லாத நபரான யோகேஸ்வரன் மீது குற்றச்சாட்டு

தெமர்லோ: இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு பெராவில் கிராமத் தலைவரின் மனைவியைக் கொன்றதாக வேலையில்லாத ஒருவர் மீது மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டது. 32 வயதான கே. யோகேஸ்வரன், மாஜிஸ்திரேட் சித்தி ஹஜர் அலிக்கு முன் கொலைக் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டபோது தலையசைத்தார். ஆனால் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

கடந்த ஜூலை 5 ஆம் தேதி காலை 6.30 மணி முதல் 8 மணி வரை பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டில் கம்போங் ஃபெல்டா மெங்குவாங் கிராமத் தலைவரின் மனைவியான 52 வயதான சித்தி சுலியானாவை கொலை செய்ததாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் மரண தண்டனையை வழங்குகிறது.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் கணவர் முகமட் ஹாரிஸ் இப்ராஹிம் 58, என்பவரின் ஹோண்டா சிட்டி காரை அதே இடத்தில், நேரம் மற்றும் நாளில் திருடியதாக  மெத்தாம்பேட்டமைன்  போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தது  சோதனையில் தெரிய வந்த பிறகு, அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளையும் அந்த நபர் ஒப்புக்கொண்டார். சித்தி ஹஜர் கொலை வழக்கைக் குறிப்பிடுவதற்கு ஆகஸ்ட் 25 ஆம் தேதியையும், கார் திருட்டு மற்றும் போதைப்பொருள் வழக்கைப் பற்றி முறையே ஆகஸ்ட் 17 மற்றும் அக்டோபர் 19 ஆம் தேதியையும் குறிப்பிட்டார். குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவருக்கு பிரதிநிதியாக யாரும் ஆஜராகாத நிலையில், அரசுத் துணை வழக்கறிஞர் வார்தா நபிலா முகமட் அப்த் வஹாப் வழக்குத் தொடர்ந்தார்.

இதற்கிடையில், நீதிபதி நோரக்மர் முகமட் சானி முன் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில், கடந்த ஜூலை 5 ஆம் தேதி காலை 6.30 மணி முதல் 8 மணி வரை முகமட் ஹரீஸ்யிடம் இருந்து 9,300 கொள்ளையடித்து, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு தானாக முன்வந்து காயம் ஏற்படுத்திய குற்றத்தையும் யோகேஸ்வரன்  ஒப்புக்கொண்டார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 394 இன் கீழ், 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும் மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் பிரம்படியும் வழங்கப்படும். யோகேஸ்வரன் கொலைக் குற்றச்சாட்டை எதிர்கொண்டுள்ளதால் அவருக்கு ஜாமீன் வழங்கப்படவில்லை, மேலும் நீதிமன்றம் ஆகஸ்ட் 17 ஆம் தேதி குறிப்பிடப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here