தொழிலதிபர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்ட வழக்கு: 7 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்  அமரான் கியாராவில் உள்ள தனது நண்பரின் வீட்டில் இருந்து மஹ்ஜோங் விளையாடு விட்டு திரும்பிய முன்னாள் தொழிலதிபர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்ட வழக்கின் விசாரணையில் உதவ 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். 27 முதல் 43 வயதுடைய அனைத்து சந்தேக நபர்களும் ஜோகூர் பாரு, ஜோகூர் மற்றும் ஈப்போ, பேராக் ஆகிய இடங்களில் வியாழன் மற்றும் வெள்ளிக்கிழமைகளில் தனித்தனியாக கைது செய்யப்பட்டதாக கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அஸ்மி அபு காசிம் தெரிவித்தார்.

கடந்த வியாழன் அன்று மதியம் 1.30 மணியளவில் ஜோகூர், ஜோகூர் பாருவில் உள்ள தாமான் நுசா பாயு இஸ்கந்தர் புத்ரியில் உள்ள உணவகம் முன் நான்கு பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். கடந்த வெள்ளிக்கிழமை பேராக்கின் ஈப்போவில் உள்ள தமான் பூலாய் ஜெயா மற்றும் பண்டார் பாரு புத்ராவில் அதிகாலை 3.45 மணிக்கு மேலும் மூன்று பேரை நாங்கள் கைது செய்தோம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்டவர்களில் 6 மொபைல் போன்கள், கியா ஆப்டிமா கே5 கார் மற்றும் புரோட்டான் வீரா கார் ஆகியவற்றையும் அவரது தரப்பினர் பறிமுதல் செய்ததாக அஸ்மி கூறினார். மேலும் சோதனைகளில் நான்கு சந்தேக நபர்களில் மூன்று பேர் குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான பதிவுகளைக் கொண்டிருந்தனர்.

சம்பவத்திற்கான நோக்கம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது மற்றும் அனைத்து சந்தேக நபர்களும் இப்போது குற்றவியல் கோட் பிரிவு 302 இன் படி விசாரணையில் உதவுவதற்காக காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார். சம்பவம் தொடர்பான தகவல் தெரிந்த பொதுமக்கள், வழக்கு விசாரணை அதிகாரி, உதவி கண்காணிப்பாளர் ஹல்ஜா அஜாரை 019-6018267 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்றார்.

மக்கள் குற்றப் புலனாய்வு செயல்பாட்டு அறையை 03-21460685 என்ற எண்ணிலும், கோலாலம்பூர் காவல்துறையின் ஹாட்லைன் 03-21159999 அல்லது அருகிலுள்ள ஏதேனும் காவல் நிலையத்திலும் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் கூறினார். ஜூலை 12 அன்று, இங்குள்ள அமரான் கியாராவில் உள்ள தனது நண்பரின் வீட்டில் இருந்து மஹ்ஜோங் விளையாடத் திரும்பிய ஒரு முன்னாள் தொழிலதிபர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதாக ஊடகங்கள் தெரிவித்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here