யாரோ ஆணையிட்டதுபோல் இருந்தால் தாயாரை கொலை செய்த மகன் மீது குற்றச்சாட்டு

மலாக்கா, ஆயர் கெரோவில் உள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் 38 வயது நபர் தனக்கு யாரோ ஆணையிட்டதுபோல் காதில் ஒலித்ததால் சொந்த தாயைக் கொன்றதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார். செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூலை 19) மாஜிஸ்திரேட் மசானா சினின் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டபோது குற்றம் சாட்டப்பட்ட அமிருல் ஹக்கீம் அபுவிடமிருந்து எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

குற்றப்பத்திரிகையின் அடிப்படையில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஜூலை 5 ஆம் தேதி பிற்பகல் 2.30 மணி முதல் 3 மணி வரை இங்கு தனது தாயார் ரோசிசா முகமட் டிம் 64, எண் 2662, 9 1/2 மைல் கம்போங் பாயா லுபோ, தங்கா பத்து என்ற இடத்தில் மரணம் அடைந்தார். அவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் கட்டாய மரண தண்டனையை வழங்குகிறது.

ஜூலை 6 ஆம் தேதி அதிகாலை 1.35 மணிக்கு மலாக்கா தெங்கா காவல் மாவட்டத் தலைமையகத்தில் உள்ள போதைப்பொருள் புலனாய்வு அலுவலகத்தில் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்த பின்னர் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக மற்றொரு குற்றச்சாட்டை எதிர்கொள்கிறார்.

அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. 1952 ஆம் ஆண்டு ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் பிரிவு 15(1)(a) இன் கீழ் RM5,000 அபராதம் மற்றும் இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் அதிகபட்சம் மூன்று ஆண்டுகள் போலீஸ் கண்காணிப்பின் கீழ், குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டது.

இரசாயனவியல் மற்றும் பிரேத பரிசோதனை அறிக்கைகளின் முடிவுகள் நிலுவையில் உள்ளதால் ஆகஸ்ட் 30 ஆம் தேதியை நீதிமன்றம் நிர்ணயித்துள்ளது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு ஜாமீன் வழங்கப்படவில்லை. ஜூலை 5 ஆம் தேதி, பாதிக்கப்பட்ட ஓய்வுபெற்ற ஆசிரியை வீட்டில் இருந்த அவரது மகனால் கழுத்தில் இரண்டு முறை கத்தியால் குத்தப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here