35ஆவது மாடியில் இருந்து கீழே விழுந்த நான்கு வயது குழந்தை உயிரிழந்தது

கோலாலம்பூர்  ஜாலான் பெர்டானா 3/10 பாண்டான் பெர்டானாவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் 35ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்து நான்கு வயது குழந்தை உயிரிழந்தது. அம்பாங் ஜெயா காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், பிற்பகல் 2.20 மணியளவில் அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் இருந்த காவலர்களிடமிருந்து இந்த சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு தகவல் கிடைத்தது.

அவர் கூறியபடி, வெளிநாட்டைச் சேர்ந்த குழந்தையை, பகுதி நேரப் பணிப்பெண்ணாகப் பணிபுரியும் அவரது தாயார், துணி துவைத்தல் மற்றும் மடிப்பு ஆகியவற்றைக் கவனிப்பதற்காக அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் உள்ள ஒரு பிரிவுக்கு அழைத்துச் சென்றது முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

மூன்று உடன்பிறந்தவர்களில் இளையவரான அக்குழந்தையை, 36 வயதான அவரது தாயார் வீட்டின் வரவேற்பறையில் தனியாக விட்டு சென்றார். ஏனெனில் அப்பெண்  கீழே உள்ள (கடை) சலவை அறையில் துணி துவைக்க சென்றபோது 4 வயது குழந்தை தூங்கி கொண்டிருந்தார்.

பால்கனியில் உள்ள நாற்காலியில் ஏறுவதற்கு முன் குழந்தை எழுந்து நெகிழ் கதவைத் திறந்ததாக நம்பப்படுகிறது அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சம்பவத்தின் போது, ​​குழந்தையின் தந்தை பெட்டாலிங் ஜெயாவில் பணிபுரிந்ததாகவும், பாதிக்கப்பட்டவரின் பெற்றோர் கடந்த ஐந்து ஆண்டுகளாக இந்நாட்டில் இருப்பது சோதனையில் கண்டறியப்பட்டதாகவும் முகமட் பாரூக் கூறினார்.

குழந்தையின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக துவாங்கு முஹ்ரிஸ் அதிபர் மருத்துவமனைக்கு  யுனிவர்சிட்டி கெபாங்சான் மலேசியா (UKM) அனுப்பப்பட்டது என்றும் இதுவரை யாரும் கைது செய்யப்படவில்லை என்றும் குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 (1) இன் படி விசாரணைகள் நடைபெற்று வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here