காணாமல் போன இளம்பெண்ணை கண்டுபிடிக்க பொதுமக்களின் உதவியை நாடும் போலீசார்

ஈப்போ, கந்தன் பாருவில் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 15) முதல் காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் இளம்பெண்ணை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். ஈப்போ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி யஹாயா ஹசன் கூறுகையில், 202 லோரோங் 6, தாமான் லிண்டாங், 31100 சுங்கை சிப்புட் என்ற முகவரியில் வசித்து வந்த 19 வயது நோர்ஷாஹிரா ரசாலி என அடையாளம் காணப்பட்ட அந்த இளம்பெண், தான் பணிபுரிந்த தொழிற்சாலையை விட்டு வெளியேறிய பிறகு காணாமல் போனதாகக் கூறப்படுகிறது.

செமோரில் உள்ள சரணாலய சுகாதாரத் தொழிற்சாலையில் கடைசியாகக் காணப்பட்டதாகக் கூறப்பட்ட ஒரு நாளுக்குப் பிறகு, ஜூலை 16 அன்று அவரது தந்தையால் காணாமல் போனவர் புகார் அளிக்கப்பட்டது. அவளுடைய தந்தை அவளை காலை 7.30 மணியளவில் வேலையில் இறக்கிவிட்டார். ஆனால் அவள் சுமார் 10 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு தொழிற்சாலையை விட்டு வெளியேறியதாகக் கூறப்படுகிறது. இது வரை இன்னும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

தகவல் தெரிந்தவர்கள் 05-2012422 என்ற எண்ணில் கந்தன் பாரு காவல் நிலைய உதவித் தலைவர் முகமட் நசாரி அப்துல் ரஹ்மானைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here