விபத்தைத் தொடர்ந்து வேன் தீப்பிடித்து எரிந்ததில் இருவர் உடல் கருகி உயிரிழந்தனர்

சிபு,ஜாலான் சலீம் ஸ்டாபு என்ற இடத்தில் நடந்த விபத்தில் வேனில் வந்த அடையாளம் தெரியாத இருவர் தீயில் கருகி இறந்தனர். சிபு OCPD Asst Comm Zulkipli Suhaili கூறுகையில், காலை 6 மணியளவில் நடந்த விபத்தில், வேனின் ஓட்டுநர் வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையோரம் இருந்த மரத்தில் மோதி தீப்பிடித்ததாக நம்பப்படுகிறது.

விபத்தின் போது, பாதிக்கப்பட்டவர்கள் டூரின் பாலத்திலிருந்து நகரப் பகுதிக்கு பயணித்துக்கொண்டிருந்தனர் என்று அவர் கூறினார். பலியான இருவரின் அடையாளம் இன்னும் தெரியவில்லை என்று ஏசிபி சுல்கிப்ளி கூறினார்.

மண்டலம் 4 தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைத் தலைவர் ஜங்கன் முலிங் கூறுகையில், தீயை அணைத்த பிறகு, தீயணைப்பு வீரர்கள் வாகனத்தில் இருந்து இறந்த இருவரின் உடல்களை அகற்றினர். 1987ஆம் ஆண்டு சாலைப் போக்குவரத்து ஆணைச் சட்டத்தின் 41 (1) பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here