தொழிலதிபர் கொலை தொடர்பில் 2 பாதுகாவலர்கள் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூரில் 10 நாட்களுக்கு முன்பு இங்குள்ள குடியிருப்புப் பகுதியில் தொழிலதிபர் ஒருவர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதாகக் கருதப்படும் இரண்டு பாதுகாவலர்கள் மீது மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

கடந்த ஜூலை 11 ஆம் தேதி இரவு 11.40 மணி முதல் 11.55 மணி வரை அமரான் கியாரா காவலர் இல்லத்திற்கு அருகிலுள்ள கார் பார்க்கிங்கில் கோ சோக் சுவான் (63) என்பவரை கொலை செய்ததாக எம்.ஹரியதாசன் 28, மற்றும் ஜி.சதோரோகுனோ சிங் 32, ஆகியோர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ், குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், மரண தண்டனையை வழங்குகிறது. கொலை வழக்கு உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பில் இருப்பதால், மாஜிஸ்திரேட் வோங் சாய் சியா முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

வழக்கு விசாரணை அதிகாரி ASP Nom Phot Prackdit வழக்கு தொடர்ந்தார். அதே நேரத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவரும் பிரதிநிதித்துவம் செய்யப்படவில்லை. நீதிமன்றம் அடுத்த விசாரணைக்கான தேதியை செப்டம்பர் 29 ஆம் தேதியை நிர்ணயத்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here