துன்புறுத்தலுக்கு ஆளான 4 வயது வளர்ப்பு மகள் மீட்கப்பட்டார்

நான்கு வயது சிறுமி துன்புறுத்தப்பட்டதாக  கூறப்படும் காணொளி சமூக ஊடகங்களில் வைரலாக பரவியதையடுத்து, அந்த சிறுமியை போலீசார் மீட்டுள்ளனர் என்று தி ஸ்டார் ஆன்லைன் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

காஜாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் ஜைத் ஹாசன், இன்று புகார் அளிக்கப்பட்டதை அடுத்து, இந்த வழக்கு குறித்து காவல்துறை உஷார்படுத்தப்பட்டதாகக் கூறினார். துன்புறுத்தலுக்கான ஆளான  கூறப்படும் சிறுமி ஒரு தம்பதியரின் வளர்ப்புப் பிள்ளை.

பாதிக்கப்பட்டவர் சாப்பிட மறுத்ததால் இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளதாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. பாதிக்கப்பட்டவருக்கு குறைந்தது நான்கு வயது இருக்கும், அவர் இந்தோனேசியராக இருக்கிறார். அவளிடம் பிறப்பு அல்லது அடையாள பதிவுகள் எதுவும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரை தம்பதியினர் ஹேங்கர் மற்றும் துடைப்பம் மூலம் தாக்கியதாகவும், லைட்டரால் சூடு வைத்ததாகவும் அவர் கூறினார். போலீசார் பாதிக்கப்பட்டவரை மீட்டனர் மற்றும் விசாரணைக்கு உதவ மலேசியர் மற்றும் சிங்கப்பூரியர் ஒருவரை கைது செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here