அடுத்த 7 நாட்கள் எரிப்பொருள் விலையின் மாற்றம்

RON97 பெட்ரோலின் விலை இன்று நள்ளிரவு முதல் 10 காசு குறையும். RON97 இன் விலை லிட்டருக்கு RM4.65 இலிருந்து RM4.55 ஆக குறையும். RON95 மற்றும் டீசல் முறையே லிட்டருக்கு RM2.05 மற்றும் RM2.15 ஆக இருக்கும். இந்த புதிய கட்டணம் நாளை ஆகஸ்ட் 3ம் தேதி வரை அமலில் இருக்கும்.

உலகளாவிய சந்தையில் எண்ணெய் விலையின் உண்மையான விலை உயர்வின் விளைவுகளிலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க, அரசாங்கம் RON95 பெட்ரோலின் சில்லறை விலையை லிட்டருக்கு RM2.05 மற்றும் டீசல் ஒரு லிட்டருக்கு RM2.15 என்ற உச்சவரம்பு விலையில் பராமரிக்கிறது. இரண்டு பொருட்களின் உண்மையான சந்தை விலை நிர்ணயிக்கப்பட்ட உச்சவரம்பு விலை மட்டத்திற்கு மேல் அதிகரித்திருந்தாலும், சந்தை விலைக்கு ஏற்ப நிர்ணயிக்கப்படும் RON97 பெட்ரோலின் சில்லறை விலையில் காணலாம்.

உலக கச்சா எண்ணெய் விலையில் ஏற்படும் மாற்றங்களின் தாக்கத்தை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வு தொடர்ந்து பாதுகாக்கப்படுவதை உறுதிசெய்ய தகுந்த நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here