இந்த வார இறுதியில் St Anne’s திருவிழாவிற்காக பல சாலைகள் மூடப்படும்

புக்கிட் மெர்தஜாம், வருடாந்திர புனித அன்னாள் திருவிழா கொண்டாட்டத்திற்காக இந்த வார இறுதியில் பல சாலைகள் போக்குவரத்துக்கு மூடப்படும். சனிக்கிழமை (ஜூலை 30) காலை 9 மணிக்குத் தொடங்கும் சாலை மூடல் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 31) பிற்பகல் 3 மணி வரை, புக்கிட் மெர்தாஜாமில் இருந்து கூலிம், கெடா மற்றும் அதற்கு எதிர்புறம் செல்லும் வழிகளை உள்ளடக்கியதாக செபராங் பெராய் தெங்கா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி டான் செங் சான் தெரிவித்தார்.

ஜாலான் கூலிம் சாலைகள், அதாவது கால்டெக்ஸ் பெட்ரோல் நிலையத்தின் முன்பிருந்து தாமான் புக்கிட் இண்டா, ஜாலான் தெனாங், ஜாலான் தமான் பி மற்றும் ஜாலான் செபகாட் ஆகிய போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்புகளுக்குச் செல்லும் சாலைகள் மூடப்படும்.

புக்கிட் மெர்தாஜாமில் இருந்து கூலிம் செல்லும் பயணிகள் மாற்றுப் பாதையில் திருப்பிவிடப்படுவார்கள். அதாவது ஜாலான் கம்போங் பாரு ஜாலான் ரோஜான் நோக்கிச் செல்லும், கூலிமில் இருந்து ஜாலான் செபகாட் மற்றும் ஜாலான் தாமன் பி ஜாலான் கம்போங் பாரு நோக்கிச் செல்லும் சாலைகள்  என்று அவர் ஒரு ஊடகத்தில் கூறினார்.

சமய திருவிழா உண்மையில் ஜூலை 22 அன்று தொடங்கியது மற்றும் போக்குவரத்து கட்டுப்பாடு, முக்கிய சந்திப்புகளில் போக்குவரத்து பணியாளர்களை வைப்பது உட்பட, ஜூலை 29 வரை எந்த சாலை மூடலும் இல்லாமல் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

ஜூலை 30 ஆம் தேதி இரவு 7 மணி முதல் மெழுகுவர்த்தி ஏந்தி ஊர்வலம் நடைபெறும் என்று டான் கூறினார். இது செயின்ட் அன்னே தேவாலயத்தின் மூன்றாம் எண் கதவிலிருந்து ஜாலான் பெர்ஜாயா, ஜாலான் கூலிம், ஜாலான் டத்தோ ஓ சூய் செங், ஜாலான் ஆறுமுகம் பிள்ளை, ஜாலான் அஸ்டன் மற்றும் ஜாலான் உசஹானியாகா நோக்கி செல்லும்.

பின்னர் அவர்கள் ஜாலான் கூலிம் வழியாக தேவாலயத்தின் கதவு எண் ஒன்றை நோக்கி திரும்பிச் செல்வார்கள். 3.5 கிலோமீட்டர் (கிமீ) ஊர்வலம் இரவு 11 மணிக்கு முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. சமய திருவிழாவிற்கான போக்குவரத்து கட்டுப்பாட்டு கடமை ஞாயிற்றுக்கிழமை பிற்பகல் 3 மணிக்கு முழுமையாக நிறைவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அதன் பிறகு மூடப்பட்ட சாலைகள் முழுமையாக திறக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

சுமூகமான பயணம் மற்றும் பொது ஒழுங்கை உறுதிப்படுத்த வாகனமோட்டிகள் மற்றும் உள்ளூர்வாசிகள் தங்கள் ஒத்துழைப்பை வழங்குவார்கள் என்று அவர் நம்புகிறார். 10 நாட்கள் நடைபெறும் மத விழா கொண்டாட்டத்தில் 100,000 க்கும் மேற்பட்டோர் கலந்து கொள்வார்கள் என எதிர்பார்க்கப்படுவதாக தேவாலயம் தெரிவித்துள்ளது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here