இஸ்லாத்தை அவமதித்ததாக குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவரான சித்தி நூராமிரா உடல்பேறு குறைந்தவர் அல்லர்

சமூக ஊடகங்களில் வைரலான ஒரு விளக்கப்படத்தில் காட்டப்பட்டுள்ளபடி, Siti Nuramira Abdullah ஒரு உடல்பேறு குறைந்தோருக்கான  (OKU) அட்டை வைத்திருப்பவர் என்பதை சமூக நலத்துறை (JKM) மறுத்துள்ளது. நகைச்சுவை கிளப்பில் நடந்த நிகழ்ச்சியின் போது அநாகரீகமாக நடந்து கொண்டு இஸ்லாத்தை அவமதித்த பெண் சித்தி நுராமிரா.

ஊனமுற்றோருக்கான தகவல் மேலாண்மை அமைப்பின் (SMOKU) பதிவுகளின் அடிப்படையில், சித்தி நுராமிரா OKU கார்டு வைத்திருப்பவர் அல்ல என்று JKM இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. புகார் செய்யப்பட்ட விஷயம் உண்மையானது என்பதை உறுதிப்படுத்த முதலில் JKM இலிருந்து உறுதிப்படுத்தலைப் பெற ஊடகங்கள் வலியுறுத்தப்படுகின்றன என்று அது அறிக்கையில் மேலும் கூறியது.

சமூகத்தினரிடையே தவறான புரிதல்களைத் தவிர்க்கவும், ஊனமுற்றோரின் உணர்திறனைப் பாதுகாக்கவும் சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினரால் அறிக்கை உடனடியாக சரி செய்யப்படும் என்றும் JKM நம்புகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here