எதிர்க்கட்சிகளுடனான புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் நீட்டிக்கப்படாது; பிரதமர் தகவல்

மத்திய அரசுக்கும் பக்காத்தான் ஹராப்பானுக்கும் இடையேயான புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் நீட்டிக்கப்படாது என்று பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் தெரிவித்துள்ளார். KL இல் நடந்த ஒரு நிகழ்விற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் பேசிய இஸ்மாயில், புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்தை நீட்டிப்பதற்கு எதிராக அம்னோ முடிவெடுத்துள்ளதாகவும், அதனால் தனது கட்சியின் முடிவுக்கு தான் கட்டுப்படுவேன் என்றும் கூறினார்.

புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் நீட்டிக்கப்பட்டாலும், செய்யாவிட்டாலும் பரவாயில்லை என்று எதிர்க்கட்சித் தலைவர்களைச் சந்தித்துப் பேசியதாகவும் அவர் கூறினார். கட்சி தாவல் எதிர்ப்புச் சட்டம் மற்றும் அரசியல் நிதியளிப்புச் சட்டத்திற்கான உந்துதலை மேற்கோள் காட்டி, “பல விஷயங்களில் புரிந்துகொள்வது மிகவும் முக்கியமானது” என்று அவர் கூறினார்.

புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்தை அரசாங்கம் நீட்டிக்கப் போவதில்லை என்று அம்னோவுக்குத் தெரிவித்துள்ளதாகவும், மேலும் எழுத்துப்பூர்வ ஒப்பந்தம் தேவையில்லை என்று எதிர்க்கட்சிகளும் ஒப்புக்கொண்டதாகவும் இஸ்மாயில் கூறினார்.

கடந்த செப்டம்பரில் இஸ்மாயில் மற்றும் PH தலைவர்கள், கோவிட்-19 தொற்றுநோயை அரசாங்கம் நிர்வகிக்கும் போது, ​​பொருளாதார மீட்சியை அதிகரிக்கவும், அரசியல் ஸ்திரத்தன்மையை மீட்டெடுக்கவும் இணைந்து பணியாற்ற ஒப்புக்கொண்டு புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டனர்.

புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்திற்கு காலாவதி தேதி இல்லை என்றாலும், ஜூலை 31 க்கு முன் GE15 ஐ நடத்த வேண்டாம் என்று அரசாங்கமும் PH நிறுவனமும் ஒப்புக்கொண்டதாக அது கூறுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here