சபா நிலச்சரிவில் இரண்டு குழந்தைகள் பலி; இரண்டு பெரியவர்கள் காயங்களுடன் தப்பினர்

கோத்த கினபாலுவில்  புதன்கிழமை இரவு (ஜூலை 27) பல மணிநேரம் பெய்த கனமழையைத் தொடர்ந்து, புக்கிட் நெனாஸ் என்ற இடத்தில் ஏழு குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் வசித்து வந்த குடியேற்ற வீடு நிலச்சரிவில் சிக்கி இரண்டு குழந்தைகள் இறந்தன.

இரவு 8 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, குயின் எலிசபெத் மருத்துவமனையில் இஷா சப்ரி 2,  மற்றும் நோரெய்ன் ஜாசிஸ் 11, இறந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டது. சித்தி  நூர் என அடையாளம் காணப்பட்ட 28 வயது பெண்ணுக்கு கை உடைந்தது, அவரது கணவர் சப்ரி போடோங் 28, அவரது கால்களில் காயம் அடைந்தார்.

கோத்த கினபாலு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் ஆர்டின் கிலு கூறுகையில், புதன்கிழமை இரவு 8.26 மணிக்கு இந்த சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

வியாழக்கிழமை (ஜூலை 28) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​சம்பவ இடத்திற்கு வந்த பிறகு,  7 பேர் தங்கியிருந்த வீடு நிலச்சரிவினால் கடுமையாக சேதமடைந்திருப்பதைக் கண்டோம் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து இஷா. நோரெய்ன் மற்றும் சித்தி ஆகிய மூன்று பேர் ஆரம்பத்தில் மண் மற்றும் குப்பைகளால் புதையுண்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வருவதற்கு முன்பு, வழிப்போக்கர்களால் நம்பப்பட்ட இடத்திலிருந்து இஷா வெளியேற்றப்பட்டார். தீயணைப்பாளர்கள், பொதுமக்களின் உதவியுடன், வீட்டிற்குள் சிக்கியிருந்த இருவரையும் சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு வெளியே எடுத்தனர்  என்று ஆர்டின் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு ஆரம்ப சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது.

குழந்தைகள் மருத்துவமனையில் புதையுண்டதால்  இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது, அதே நேரத்தில் பெரியவர்கள் இன்னும் காயங்களுக்கு சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர் என்று அவர் கூறினார். இரவு 10 மணியளவில் மீட்புப் பணியை திணைக்களம் முடித்துக்கொண்டதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here