பூட்டியிருந்த காரில் சிக்கியிருந்த 10 மாத ஆண் குழந்தையை வெற்றிக்கரமாக மீட்ட தீயணைப்பு வீரர்கள்

ஜித்ரா மாவட்டத்தில் உள்ள குடியிருப்பு பகுதியில் உள்ள ஒரு வீட்டில் ஹோண்டா சிட்டி காரில் சிக்கிய 10 மாத ஆண் குழந்தையை மீட்க தீயணைப்பு படையினர் இன்று அழைக்கப்பட்டனர். மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) கெடாவின் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புப் பணிப் பிரிவின் உதவி இயக்குநர், மூத்த தீயணைப்பு கண்காணிப்பாளர் முகமதுல் எஹ்சான் முகமது ஜைன், காரில் பூட்டப்பட்ட குழந்தையின் சிறப்புச் சேவை தொடர்பாக செயல்பாட்டு செயல்பாட்டு மையத்திற்கு (பிஜிஓ) காலை 7.40 மணிக்கு அழைப்பு வந்தது.

 மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி (பிபிகே) II முகமது செசாலி ஹாசன் தலைமையிலான ஜித்ரா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) உறுப்பினர்கள் குழு சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு அந்த இடத்திற்கு வந்தது. இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​10 மாத ஆண் குழந்தை இன்னும் பூட்டப்பட்ட ஹோண்டா சிட்டி காரில் சிக்கியது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தி காரின் கதவைத் திறக்க முயற்சிக்குமாறு நடவடிக்கைத் தளபதி உறுப்பினர்களுக்கு அறிவுறுத்தினார். காரின் கதவு வெற்றிகரமாக திறக்கப்பட்டு 10 மாத குழந்தை வெற்றிகரமாக மீட்கப்பட்டு அவரது குடும்பத்தினரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது என்றார். காலை 8.34 மணிக்கு பணி நிறைவடைந்தது என்று முகமதுல் எஹ்சான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here