குடும்பமாக சேர்ந்து போதைப்பொருள் கடத்தியவர்கள் கைது

கோலாலம்பூர், ஜூலை 29 :

கடந்த திங்களன்று கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கைச் சுற்றி, RM328,385 மதிப்புள்ள பல்வேறு வகையான போதைப் பொருட்களைக் கடத்திய சந்தேகத்தின் பேரில் கைது செய்யப்பட்ட ஆறு நபர்களில், ஒரு கணவன் மற்றும் மனைவி மற்றும் அவர்களது இரண்டு பிள்ளைகளும் அடங்குவர்.

18 முதல் 47 வயதுடைய அனைத்து சந்தேக நபர்களும் ஜாலான் கூச்சிங்கில் உள்ள காண்டோமினியப்பிரிவு மற்றும் இங்குள்ள கேபோங்கில் உள்ள தாமான் இண்டாவில் உள்ள ஒரு மாடி வீட்டில் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர்.

செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் கூறுகையில், சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் உள்ளூர்வாசிகள் என்றும் இந்தக்கும்பல் கடந்த ஓராண்டாக செயல்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்றார்.

“அவர்கள் (நான்கு பேர் கொண்ட குடும்பம்) நியமிக்கப்பட்ட இடத்தில் நெருங்கிய நண்பர்களாக இருக்கும் வழக்கமான வாடிக்கையாளர்களுக்கு நேரடியாக (போதை மருந்துகள்) விநியோகம் செய்வார்கள்,” என்று அவர் செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் நடந்த செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

மேலும் மறுவிற்பனைக்காக சிறிய அளவில் கெட்டமைனை தங்கள் வீட்டில் பதப்படுத்தியதாகவும் பெஹ் கூறினார்.

” இங்குள்ள கூச்சாய் லாமாவில் சாலையோரத்தில் உள்ள மற்றொரு விநியோகஸ்தரிடமிருந்து எராமின் 5 மாத்திரைகள் மற்றும் எக்ஸ்டசி மாத்திரைகள் கைப்பற்றப்பட்டன, மேலும் சந்தேக நபர்கள் அனைவரையும் உள்ளடக்கிய RM49,057 ரொக்கத்தையும் போலீசார் கைப்பற்றினர்,” என்று அவர் கூறினார்.

“கைப்பற்றப்பட்ட போதைப்பொருள்களின் அளவு 2,045 போதை அடிமைகளின் பயன்பாட்டை ஈடுசெய்ய முடியும் ,” என்று அவர் கூறினார், இந்த வழக்கு ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டது.

அனைத்து சந்தேக நபர்களும் செவ்வாய்க்கிழமை தொடங்கி ஆகஸ்ட் 1 வரை ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று பெஹ் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here