செம்பொர்னாவில் உள்ள கிராம மசூதி அதிகாலை தீயில் எரிந்தது

கோத்த கினபாலு, செம்போர்னா கடற்பரப்பில் உள்ள புலாவ் லராபனில் உள்ள ஒரு கிராம மசூதி வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை (ஜூலை 29) தீயில் எரிந்து நாசமானது. எனினும் உயிர்ச்சேதம் எதுவும் ஏற்படவில்லை.

காலை 5.06 மணியளவில் கம்போங் லராபன் ஹுஜுங் மசூதியில் ஏற்பட்ட தீ விபத்து குறித்து தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. நாங்கள் செம்போர்னா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நீர் குழுவை பயன்படுத்தினோம். தீவில் உள்ள இடத்தை அடைய ஏழு கிலோமீட்டர் தூரம் செல்ல வேண்டியிருந்தது.

40×50 சதுர அடியில் உள்ள பாதி நிரந்தரக் கட்டமைப்பு 90% எரிந்து நாசமானது. காலை 5.50 மணிக்கு தீ கட்டுக்குள் கொண்டு வரப்பட்டது, 6.04 மணிக்கு நடவடிக்கை முடிந்தது” என்று தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புப் பேச்சாளர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here