முன்னாள் ஏஜி அபாண்டியிடம் விசாரணையைத் தொடங்கியது புக்கிட் அமான்

முன்னாள் அட்டர்னி ஜெனரல் (ஏஜி) டான்ஸ்ரீ முகமது அபாண்டி அலி, தற்போது செயல்படாத 1மலேசியா டெவலப்மென்ட் பெர்ஹாட் (1எம்டிபி) தொடர்பான விசாரணைகளைக் கையாளும் போது, ​​அவரது பதவிக்காலத்தில் அதிகார துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டின் பேரில், மத்திய காவல்துறை விசாரணையைத் தொடங்கியதாகக் கூறப்படுகிறது.

புக்கிட் அமானின் இரகசிய விசாரணைப் பிரிவு (D5) இந்த விஷயத்தை விசாரித்து வருகிறது என்று சிலாங்கூர் துணை போலீஸ் தலைவர் டத்தோ சசிகலா தேவி சுப்ரமணியம் கூறியதாக அறியப்படுகிறது.

புக்கிட் அமான் டி5 ஆல் கையகப்படுத்தப்படுவதற்கு முன்னர் சிலாங்கூரில் பெறப்பட்ட  இரண்டு புகார்களும் கோலாலம்பூர் காவல்துறைக்கு அனுப்பப்பட்டன என்று அவர் கூறினார்.

கோலாலம்பூர் உயர் நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பு மற்றும் ஜூலை 2 அன்று ஷா ஆலமில் உள்ள காவல்நிலையத்தில் பெஜுவாங் அளித்த அறிக்கையின் அடிப்படையில் கிள்ளான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சார்லஸ் சந்தியாகோ புதன்கிழமை கிள்ளானில், அபாண்டிக்கு எதிராக காவல்துறை அறிக்கை அளித்ததைத் தொடர்ந்து விசாரணை நடைபெறுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here