கடன் வழங்குவதாக கூறி மோசடி- 9 பேர் மீது குற்றச்சாட்டு

பத்து பகாட், ஆகஸ்ட் 1 :

கடன் வழங்குவதாக நம்பவைத்து ஏமாற்றியதாக, பதின்ம வயது பெண் உட்பட 9 பேர் மீது மாவட்ட நீதிமன்றத்தில் இன்று வழக்கு தொடரப்பட்டது.

முகமட் முஸ்லிம் ஹமிடி, 24; முகமட் கமாருல் ஜாஃப்ரி, 25; வோங் ஜாங் சின், 23; முகமட் ஷாருல் அஃபெண்டி கமாருல்ஜமான், 24; டான் ஜுன் ஃபேட், 18; சித்தி நூர் ஃபதிலா அப்துல் ரஹ்மான், 19; ஹூடா நாடிலா ஹாஷிம் Hashim, 19; முஹமட் சுல்பைசத் ஜகாரியா, 30; மேலும் 17 வயது பெண் ஆகியோருக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டு மாவட்ட நீதிமன்ற நீதிபதி நுராசிதா ஏ ரஹ்மான் முன் வாசித்த பிறகு, அவர்கள் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட எட்டு பேருக்கு தலா RM5,000 அபராதமும், தவறினால் ஆறு மாத சிறையும், அதே சமயம் அந்த பதின்ம வயது பெண்ணுக்கு RM2,000 ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது. மேலும் அவரது வழக்கு செப்டம்பர் 21ஆம் தேதி குறிப்பிட நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்தது.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட அனைவரும் இந்த ஆண்டு ஜூலை 1 மற்றும் 17 க்கு இடையில் ஜாலான் ஜம்பு ஆயிர், தாமான் செந்தோசா, பத்து பகாட் ஆகிய இடங்களில் மற்றவர்களுக்கு கடன்களை வழங்குவதாக நம்பவைத்தது மோசடி செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அவர்கள் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 120B (2) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது மற்றும் அதே சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்பட்டது, இது அதிகபட்சமாக ஆறு மாதங்கள் சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

துணை அரசு வக்கீல், சித்தி கலிஜா காலிட் வழக்கு தொடர்ந்தார், வழக்கறிஞர் ஹூய் சா யுன் குற்றம் சாட்டப்பட்ட அனைவரின் சார்பாகவும் ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here