சாலை விபத்தில் 14 வயதான 3 பள்ளி மாணவர்கள் சம்பவ இடத்திலேயே மாண்டனர்

டுங்கூனில்  ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 31) இரவு, ஜாலான் ஜெரங்காவ்-ஜாபோர், புக்கிட் பீசியின் KM80 இல், ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 31) இரவு,  மோட்டார் சைக்கிள் மீது கார் மோதியதில் மூன்று நண்பர்கள் சம்பவ இடத்திலேயே மாண்டனர்.

Dungun OCPD Suppt Baharudin Abdullah, பலியானவர்கள் முஹம்மது ஃபரிஸ் ஹைகல் முகமட் பைசல் மற்றும் பில்லியன் ரைடர்கள் முஹம்மது ஹஃபிக்சி முகமது ஸக்ரி மற்றும் முஹம்மது சல்மான் ஃபரிஸ் சம்சுன் ஆகிய 14 வயதுடையவர்கள் என அடையாளம் காட்டினார்.

SMK புக்கிட் பீசி, மாணவர்களான பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் தலையில் காயம் காரணமாக சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தனர் என்று அவர் மேலும் கூறினார். அவர்களது உடல்கள் பிரேத பரிசோதனைக்காக டுங்கூன் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது.

இரவு 9.25 மணியளவில் விபத்து ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுவதாகவும், முதற்கட்ட விசாரணையில் ஜெரங்காவ் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்த கார் ஒன்று, மற்றொரு காரை முந்திச் செல்லும் முயற்சியில் எதிர் பாதையில் சென்று மூன்று சிறுவர்கள் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதியதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்ததாக சு பஹாருடின் கூறினார்.

கார் ஓட்டுநர் 50 வயதுடைய ஆண் மற்றும் ஒரு பெண் பயணி 45, மற்றும் பின் இருக்கையில் இருந்த ஆறு மற்றும் ஏழு வயதுடைய இரண்டு சிறுவர்கள் காயமடைந்து சிகிச்சைக்காக டுங்கூன் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர் என்று திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 1) அதிகாலை தொடர்பு கொண்ட போது அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here