சீன கோவிலில் அஸர் தொழுகை செய்த நபர் மனநலம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக போலீசார் தெரிவித்துள்ளனர்

பினாங்கில் உள்ள புக்கிட் மெர்தாஜாமில் உள்ள சீனக் கோவிலில் இஸ்லாமியர்களின் தொழுகைக்கான அஸர் செய்த ஒருவருக்கு மனநலம் சரியில்லை என்று காவல்துறை கூறுகிறது. நேற்று மதியம் 2.30 மணியளவில் முகநூல் பக்கத்தில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட வீடியோ வைரலாக பரவியதாக செபராங் பெராய் தெங்கா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டான் செங் சான் தெரிவித்தார்.

இந்த சம்பவம் ஜூலை 26 மற்றும் 27 க்கு இடையில் புக்கிட் மெர்தஜாம் யுலான் அசோசியேஷன் வளாகத்தில் ஹங்கிரி பேய் திருவிழாவுடன் இணைந்து நடந்ததாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது. சந்தேக நபருக்கு மனநலப் பிரச்சினைகள் இருப்பதை சாட்சிகளின் அறிக்கைகள் உறுதிப்படுத்துகின்றன. சந்தேக நபர் சம்பந்தப்பட்ட இரண்டாவது சம்பவம் இதுவாகும், முதல் சம்பவம் 2017 இல் நடந்தது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

சந்தேக நபர் தனது 40 வயதில், புக்கிட் மெர்தாஜாமில் உள்ள ஜாலான் கிள்ளானில் உபியில் தங்கியிருந்ததாக டான் கூறினார். சமூக ஊடகங்களில் இன மற்றும் மத உணர்வைப் புண்படுத்தும் சம்பவங்கள் அல்லது செயல்களைப் பகிர்வதற்கு எதிராக அவர் சமூகத்தின் உறுப்பினர்களை வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here