தனியாக கார் ஓட்டி சென்ற பெண்ணின் கார் கண்ணாடியை உடைத்து மிரட்டிய ஆடவர் கைது

கோத்தா பாருவில் கடந்த வியாழன் சிம்பாங் அம்பாட் லிம்பாட் என்ற இடத்தில் கார் கண்ணாடியை உடைத்து பெண் ஓட்டுநரை மிரட்டிய டொயோட்டா வியோஸ் ஓட்டுநர் இறுதியாக போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார். நேற்று மாலை 6.30 மணியளவில் நிலம்புரியில் உள்ள அவரது வீட்டில் 45 வயதுடைய சந்தேகநபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

கிளந்தான் காவல்துறையின் பொறுப்புத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹருன், சந்தேக நபர் இன்று முதல் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 506, குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 279 மற்றும் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 427 இன் படி சந்தேக நபர் விசாரிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபருக்கு ஏற்கெனவே ஏழு குற்றப் பதிவுகள் இருப்பதாக விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. அதில் ஒன்று குற்றம் தொடர்பானது, மீதமுள்ளவை போதைப்பொருள் தொடர்பானவை. மேலும் சம்பவத்தன்று பயன்படுத்தப்பட்ட கத்தியையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

சிம்பாங் அம்பாட் லிம்பாட் என்ற இடத்தில் கார் கண்ணாடியை உடைத்து பெண் ஓட்டுநரை மிரட்டிய ஒருவரை போலீஸார் கண்டுபிடித்ததாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டன. மாலை 5.45 சம்பவத்தில், 35 வயதான பாதிக்கப்பட்ட நபர், சிம்பாங் அம்பாட் லிம்பாட்டில் தனியாக பெரோடுவா ஆக்சியாவை ஓட்டிச் சென்றபோது, ​​அடையாளம் தெரியாத நபரால் ஓட்டப்பட்ட டொயோட்டா வியோஸ் வாகனம் மோதியது.

திடீரென சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் பாதையை மறித்து நடுரோட்டில் நிறுத்தினார். அப்போது சந்தேக நபர் அந்த பெண்ணின் காரை நெருங்கி ஜன்னலை உடைத்து பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை மிரட்டியுள்ளார். முகமட் ஜாக்கி மேலும் கருத்து தெரிவிக்கையில், சந்தேக நபரை கோபப்படுத்தியதால் பாதிக்கப்பட்ட நபர் சத்தமிட்டதே சம்பவத்திற்கு காரணம் என ஆரம்பகட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here