புந்தோங்கில் கொலை செய்யப்பட்ட வெளிநாட்டவர் தொடர்பில் சகோதரர்கள் மற்றும் மாமா உட்பட நான்கு பேர் கைது

ஈப்போ புந்தோங்கில் சக நாட்டைச் சேர்ந்தவரின் கொலையில் தொடர்புடையதாகக் கருதப்படும் நான்கு வெளிநாட்டவர்களை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். கைது செய்யப்பட்டவர்களில் 37 வயதான பாதிக்கப்பட்டவரின் இரண்டு சகோதரர்கள், ஒரு மாமா மற்றும் நண்பர் உட்பட 33 மற்றும் 46 வயதுடையவர்களும் அடங்குவர் என்று பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை மதியம் 1.15 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாக  மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் தெரிவித்தார். ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை 9.20 மணியளவில், 40 வயதான வெளிநாட்டவர் ஒருவரிடமிருந்து, அவரது சகோதரர் புந்தோங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டிற்குள் மயங்கிய நிலையில் காணப்பட்டதாக எங்களுக்குத் தகவல் கிடைத்தது. இறந்தவர் தரையில் கண்டெடுக்கப்பட்டார் என்று அவர் திங்களன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார் ( ஜூலை 1).

அவரது மரணத்தை ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனையின் துணை மருத்துவர்கள் அந்த இடத்தில் உறுதிப்படுத்தினர். இந்த சம்பவம் ஆரம்பத்தில் திடீர் மரணம் என்று வகைப்படுத்தப்பட்டது. ஏனெனில் உடல் மற்றும் இருப்பிடத்தில் கவனிக்கப்பட்டபடி, தவறான விளையாட்டின் அறிகுறி எதுவும் இல்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 1) காலை மேற்கொள்ளப்பட்ட பிரேதப் பரிசோதனையில், மழுங்கிய பொருளால் அடிவயிற்றில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக மரணம் ஏற்பட்டதாகக் கண்டறியப்பட்டது என்று  மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் தெரிவித்தார். இந்த வழக்கு கொலை என மறுவகைப்படுத்தப்பட்டு, நான்கு வெளிநாட்டவர்களையும் நாங்கள் கைது செய்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

குற்றத்திற்கு பயன்படுத்தப்பட்ட ஆயுதமாக கருதப்படும் ஒரு சுத்தியலையும் போலீசார் கண்டுபிடித்தனர் என்று அவர் கூறினார். கைது செய்யப்பட்டவர்கள் செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 2) ரிமாண்ட் உத்தரவைப் பெறுவதற்காக இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்படுவார்கள். கைதுகள் மற்றும் சுத்தியலை கைப்பற்றியதன் மூலம் கொலையை தீர்த்துவிட்டதாக நாங்கள் நம்புகிறோம்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here