இன்னும் சில மாதங்களில் 15ஆவது பொதுத்தேர்தல் என கோடிக்காட்டினார் டத்தோஶ்ரீ சரவணன்

15ஆவது பொதுத் தேர்தல் (ஜிஇ-15) இன்னும் ஓரிரு மாதங்களில் நடைபெறும் என்று மஇகா துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ எம் சரவணன் சூசகமாக தெரிவித்தார். அதனைத் தொடர்ந்து, காலம் வரும்போது, ​​2030ஆம் ஆண்டுக்குள் மலேசியாவை வளர்ந்த நாடாக மாற்றும் இலக்கை அடைய மக்கள், குறிப்பாக அரசு ஊழியர்கள் சிறந்த தேர்வுகளை மேற்கொள்ள முடியும் என அவர் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

ஒருவேளை விரைவில், அது ஒரு மாதம் அல்லது இரண்டு மாதங்கள் ஆகலாம். நேரம் வரும்போது, ​​புத்திசாலித்தனமான B விருப்பத்தை உருவாக்குங்கள். எனவே நேரம் வரும்போது, ​​அரசியல் ஸ்திரத்தன்மைக்காக உங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்யுமாறு நான் உங்களைக் கேட்டுக்கொள்கிறேன். நாடு முன்னோக்கி நகர்கிறது என்று அவர் 441 மனித வள அமைச்சகத்தின் (KSM) சிறந்த சேவை விருதைப் பெற்றவர்கள் முன்னிலையில் கூறினார்.

கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை, பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், GE நெருங்கி வருவதால் கட்சிக்கு பாதகமாக ஒருவரையொருவர் தாக்கிக் கொள்ள வேண்டாம் என்று தலைவர்கள் உட்பட அனைத்து தேசிய முன்னணி (BN) உறுப்பினர்களுக்கும் நினைவூட்டினார். மேலும் கருத்து தெரிவித்த சரவணன், மக்கள் தவறான தெரிவுகளை மேற்கொள்ளும் போது அவர்கள் தோற்கடிக்கப்படுவர் என்பது வரலாறு நிரூபித்துள்ளது. எனவே நேரம் வரும் வரை, தனிமனித அரசியல் சித்தாந்தத்தை விட்டுவிட்டு, சிறந்ததைப் பற்றி சிந்தியுங்கள்.

இதற்கு முன், 60 ஆண்டுகள் வரை ஒரே கட்சிதான் இந்த நாட்டை ஆட்சி செய்ததாக மக்கள் கூறினர். ஆனால், தற்போது அனைத்து கட்சிகளுக்கும் (ஆட்சியிட) வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளது. எனவே, மக்களின் நம்பிக்கை யாருக்கு உள்ளது என மக்கள் தீர்ப்பளிக்கலாம்  என்றார்.

மஇகா அதே எண்ணிக்கையில் தொடர்ந்து போட்டியிடுமா என்ற கேள்விக்கு, சரவணன், தனது கட்சி முன்பு இருந்த அதே எண்ணிக்கையில் போட்டியிட விரும்புவதாகவும், ஆனால் தேசிய முன்னணி நலனுக்காக கூறு கட்சிகளுடன் எந்த விவாதத்திற்கும் தயாராக இருப்பதாகவும் கூறினார்.

முன்பு நாங்கள் 18 DUN (மாநில சட்டமன்றம்) உடன் ஒன்பது நாடாளுமன்ற இடங்களில் போட்டியிட்டோம். நாங்கள் அந்த எண்ணிக்கையுடன் இருப்போம். ஆனால் இடங்கள் மாற்றம் ஏற்பட்டால் தேசிய முன்னணி தலைமையுடன் விவாதிக்க தயாராக இருக்கிறோம். முடிவு செய்ய கட்சிக்கே விட்டுவிடுவோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here