ஜோகூரில் 2 மணி நேரம் பெய்த மழையினால் பல பகுதிகளில் வெள்ளம்

ஜோகூர் பாரு நகரின் பல பகுதிகளில் மதியம் 2 மணி நேரம் பெய்த மழையைத் தொடர்ந்து திடீர் வெள்ளம் ஏற்பட்டது. ஜாலான் யஹ்யா அவல், ஜலான் ஆயர் மோலெக் மற்றும் ஜாலான் வோங் அஹ் ஃபூக் ஜோகூர் பாரு நகரத்தில் உள்ள சாலைகள் வெள்ளத்தில் மூழ்கியுள்ளன.

இந்த மழையினால் லிடோ கடற்கரைக்கு முன்னால் உள்ள ஜாலான் பெர்சியாரன் அபுபக்கர் சுல்தானில் உள்ள சுல்தானா அமினா மருத்துவமனை சுற்றிலும் வெள்ளம் ஏற்பட்டது. HSA இருந்த  புகைப்படக் கலைஞர் தாமஸ் யோங் கூறுகையில், வெள்ளம் காரணமாக சில வாகனங்கள் மருத்துவமனைக்குள் நுழைய முடியாமல் சிரமப்படுகின்றன.

ஜோகூர் மலேசிய குடிமைத் தற்காப்புப் படை (APM) செய்தித் தொடர்பாளர் ஒரு அறிக்கையில், மதியம் 1.42 மணியளவில் ஏற்பட்ட உயர் அலை மற்றும் நண்பகல் நேரத்தில் பெய்த மழையின் காரணமாக திடீர் வெள்ளம் ஏற்பட்டது. வெள்ளம் காரணமாக சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்கள் சம்பவத்தின் படங்களை சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here