போதைப்பொருள் சோதனைக்குப் பிறகு திருடியதாக நம்பப்படும் 45,000 வெள்ளி தொடர்பில் 3 போலீஸ்காரர்கள் கைது

கோத்த பாருவில் கடந்த செவ்வாய் கிழமை, கோல கிராயின் கம்போங் பாசீர் கெலாங் பாருவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் சோதனையின் போது பணத்தை திருடியதாக சந்தேகத்தின் பேரில் ஒரு இன்ஸ்பெக்டர் மற்றும் உள்ளிட்ட இரண்டு போலீசார் கைது செய்யப்பட்டனர்.

20 முதல் 30 வயதுக்குட்பட்ட மூவரும் கடந்த சனிக்கிழமை பெண் ஒருவரின் புகாரையடுத்து கைது செய்யப்பட்டதாக கிளந்தான் காவல்துறையின் பொறுப்பதிகாரி ஜக்கி ஹருன் தெரிவித்தார். விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக மூவரும் சனிக்கிழமை முதல் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றார்.

இந்த அறிக்கையின் அடிப்படையில், கடந்த செவ்வாய்கிழமை மாலை 4.30 மணியளவில், போதைப்பொருள் கடத்தல் தொடர்பாக தனது மகனை கைது செய்ய மூன்று போலீசாரும் தனது வீட்டிற்கு வந்ததாக 68 வயதான பெண் ஒருவர் கூறினார்.

அவரது அறையில் இருந்த மர அலமாரியை சோதனையிட சாவியைக் கேட்டதாகவும், நிலம் மற்றும் தேங்காய்ப்பால் விற்பனை செய்யப்பட்ட ரிங்கிட் 45,000 பணத்தைக் கைப்பற்றியதாகவும் அவர் கூறினார் என்று அவர் இன்று ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

பின்னர் அந்த பெண் கோல கிராய் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு சென்றதாகவும் ஆனால் RM4,500 மட்டுமே கைப்பற்றப்பட்டதாக கூறப்பட்டதாகவும் ஜக்கி கூறினார். குற்றவியல் சட்டத்தின் 380 ஆவது பிரிவின் கீழ், கட்டிடத்தில் திருடப்பட்டதற்காக மேலதிக விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here